• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Nhóm New Upload Ghost xp3, No soft Full Driver, V1_2015 - (by hoanchien)

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,868
Chào bạn!
Mình tải bản ghost của bạn về cài vào máy: main asus p8h61-mx r2.0 mọi việc đều tốt nhưng cái nút Standby sao nó bị mờ
Mình lên google search thì bảo là do thiết VGA, mình tải VGA cài vào rồi nhưng vẫn vậy.
Không biết bạn có cách khắc phục lỗi này không?
Cái đó mình tắt chức năng ngủ của window rồi bạn ạ nên nó bị mờ đi

Bạn sửa theo cách này xem có đc k

hức năng Stand By trong Windows 9x có tác dụng để màn hình và máy tính trong trạng thái nghỉ khi người sử dụng không làm việc. Đây là một phần trong chương trình quản lý điện năng của máy. Bạn có thể khôi phục lại chức năng này như sau: khởi động lại máy và bấm Del để điều chỉnh thông số trong CMOS. Tại mục CMOS Setup Utility, chọn Power Management setup và enabled lựa chọn Power Magagement. Ghi lại các thay đổi trước khi thoát ra khỏi CMOS và khởi động lại máy. Ngoài ra, ta có thể thực hiện tính năng tương tự như Stand By bằng cách vào trong Control Panel của Windows, sau đó chọn Power Options và thay đổi theo ý muốn của

Sửa lần cuối:

Tan CoC

Member Chính Thức
Thích
0
@hoanchien thất bại bác à, mỡ trước mặt mèo mà k đụng vào được mới cay T.T bác còn cách nào ko? Hay là nó có tùy chỉnh gì trong windows XP cho phép dùng keyboard trong menu boot ko v bác?

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,868
@hoanchien thất bại bác à, mỡ trước mặt mèo mà k đụng vào được mới cay T.T bác còn cách nào ko? Hay là nó có tùy chỉnh gì trong windows XP cho phép dùng keyboard trong menu boot ko v bác?
bạn thử vào BIOS kiểm tra rồi điều chỉnh xem sao nếu là Dislable thì chuyển sang Enlable nhé

hoanchien

Team NewUpload
Thích
1,868
thanks bác nhiều. Đã mò ra enable keyboard and mouse usb. đã vô norton và ghost xog. thanks :D sẽ dùng thử bản ghost của bác kkkk
Được bạn cũng chịu tìm tòi mò mẫm đấy, (Thân)