• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Ghost XP3 VOL, Giao diện gốc - Full Soft, Update 10/2012 - Công Nghệ Spat 6.0.9.9 + SkyIARv2

mr.trung91

Member Tích Cực
Vào đề luôn, cái title cũng nói lên phần nào bản ghost rồi :D. Định ko làm ghost xp nữa nhưng dạo này rảnh chả biết nghịch gì lại làm bản ghost này chơi.

Ngoài các soft nhìn thấy dưới đây thì có cài thêm:

UniKey 4.0 RC2 - gõ tiếng việt thông dụng
KMPlayer 3.3.0.33 - xem phim HD mọi định dạng
Recuva - Khôi phục các file xoá nhầm
Font Việt Nam đủ dùng
Không auto Driver (Chỉ nhận Driver mạng LAN và SATA/AHCI)
Sử dụng SkyIARv2 add driver sata vào bản ghost để khắc phục tối đa hiện tượng màn hình xanh ở LAPTOP
Và đã tích hợp Mini Hirens Boot 10.6 vào menu boot

Tất cả các soft đều mới nhất tính đến 9/10/2012 (trừ Office ;)) )

Một vài hình ảnh của bản ghost

Download:
Mã:
http://up.4share.vn/f/4270747272747471/GXP3IAR.GHO.file
MD5: 6ED4468E - 743A078D - 6790974A - 5733C688

Phải chi có .net 4. nữa thì tốt rồi. :D.máy mình không hiểu sao không cài .net 4 được.hiz

khoatrinh22

Member Danh Tiếng
Phải chi có .net 4. nữa thì tốt rồi. :D.máy mình không hiểu sao không cài .net 4 được.hiz
Net 4 này cài online đó , cài lâu thấy mồ ... nhưng ko biết nó ứng dụng xài cho ai ?
Thích No Soft .... về tự tay cài tất tần tật hết
.:)>-

thiemksb

Member Tích Cực
ai biết khắc phục lỗi idm silent dù đã đã tắt ko cho khởi động những sau đó vẫn khởi động cùng win ko,

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
thank bạn mình cài trên laptop mới không dumd xanh hay wa thank bac

gdtphuong

Member Chính Thức
Vào đề luôn, cái title cũng nói lên phần nào bản ghost rồi :D. Định ko làm ghost xp nữa nhưng dạo này rảnh chả biết nghịch gì lại làm bản ghost này chơi.

Ngoài các soft nhìn thấy dưới đây thì có cài thêm:

UniKey 4.0 RC2 - gõ tiếng việt thông dụng
KMPlayer 3.3.0.33 - xem phim HD mọi định dạng
Recuva - Khôi phục các file xoá nhầm
Font Việt Nam đủ dùng
Không auto Driver (Chỉ nhận Driver mạng LAN và SATA/AHCI)
Sử dụng SkyIARv2 add driver sata vào bản ghost để khắc phục tối đa hiện tượng màn hình xanh ở LAPTOP
Và đã tích hợp Mini Hirens Boot 10.6 vào menu boot

Tất cả các soft đều mới nhất tính đến 9/10/2012 (trừ Office ;)) )

Một vài hình ảnh của bản ghost

Download:
Mã:
http://up.4share.vn/f/4270747272747471/GXP3IAR.GHO.file
MD5: 6ED4468E - 743A078D - 6790974A - 5733C688
---------------------------------------------------------
Bạn chủ thớt làm ơn cho mình hỏi theo hình trên bạn đã ghost cho máy dùng con Dual Core CPU E5500 (có hai nhân) như vậy trong Windows Task Manager , [Tab] Performance phần CPU Usage History theo đúng ra phải thể hiện đủ hai nhân như hình dưới đây:

Trong trường hợp sau khi ghost số nhân hiễn thị trong phần CPU Usage History chưa đúng với số nhân của CPU (như trong hình của bạn) thì chúng ta phải làm sao để chỉnh lại cho đúng? Chủ thớt bạn mr.trung91 và các bạn trong diễn đàn vui lòng cho mình xin ý kiến.
Mình rất cám ơn!!!

Bài xem nhiều