• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Girl Xinh Cực Lung Linh PTS By Vạn Điều Tốt

chuanghiraten

Member Chính Thức
Thích
80
- Nhân vật trên là Boy chứ không phải Girl nhé, đấy là nghệ thuật Cosplay ở bên Nhật!

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
hy thế à bác, mà cosplay là gì vậy bác ơi
cosplay hiểu đơn giản là hóa trang thành một nhân vật trong phim hoặc games ... như thì đã từng thử cosplay rồi - trong lễ hội giao lưu văn hóa hồi năm ngoái

aoe1991

Quang MK
Thích
689

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Bác vừa mới dao kéo nhầm phải huyền thoại Cosplay rồi đấy. :)) =))
Chúc mừng bác đã kết giai này. ;)). Đồng cảnh ngộ vs mình và bao ... ae khác. =))
mình không hiểu gì, mình mặc kệ người ta là ai, mình thấy vừa mắt và cảnh đẹp nên mình cho vào tác phẩm của mình thôi bác à, hy chú mình có biết người ta là cos hay core gì đó đâu

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Sao giống mấy em đóng phim "ét - e -ít" NHẬT quá zậy! =))
chỉ có 2 ảnh đầu thôi, còn ảnh sau là bạn của mình đó, người việt nam đàng hoàng nhé, còn 2 em đầu tiên là con trai đó, đóng giả con gái để đóng phim đúng người nhật mà

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Cứ để ảnh gốc anh em xem!~

Bác edit làm chi , mất nét đẹp tự nhiên:-"
tại mình đang nghịch PTs nên thấy ảnh nào là bem luôn ảnh đó, tại tay nghề mình đang còn kém, mới có 2 ngày tập làm nên mình chưa làm toát lên cái hồn của bức ảnh được, bây giờm mình đanh còn máy móc, chưa thật sự sáng tạo lắm

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
bác blend mầu đỉnh quá, mình được mở rộng tầm mắt rồi, cám ơn bác nhé

Nhưng nếu bác có thể blend mầu xanh của lá cây riêng biệt với mầu vàng của hoa thì tốt biết mất, phải làm cái mặt nạn layer max để xóa thì bức ảnh này cần sự tỉ mĩ mới có thể blend mầu vàng và xanh tách được

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm