• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Girlhien9x] Video đầu tay Tuổi 20 :x

duonglinh

™Sad Taurus™
Thích
28
cũng đc đấy chứ :D nhưng mà thêm vài style khác thì đẹp :D k có intro đầu nhỉ,cho zô nó mới hoành tráng :),nếu chỉnh nhạc theo ảnh 1 chút có lẽ chuẩn hơn đấy ;)

girhien9x

Member Mới
Thích
6
Sửa hộ em với, em mới làm cái đầu tiên nên mập mờ lắm, toàn tự mò thôi à
Em định chèn 1 video đầu là hoàng tử đi tìm công chúa ở bộ phim hoạt hình của disney ấy, nhưng ko tìm thấy cái chức năng cắt rồi thêm đoạn ở đâu cả :(

girhien9x

Member Mới
Thích
6
em muốn set chế độ HD tự động cho youtube thì vào đâu set hở mấy thím?

Pretty Boy

Member Tích Cực
Thích
242
em muốn set chế độ HD tự động cho youtube thì vào đâu set hở mấy thím?
Thứ 1 : Không có thím nào ở forum này ngoại trừ chị =))
Thứ 2 : Đó là tùy vào mạng của chị thôi nếu mạng thỳ chạy khỏe thỳ ngay từ khi mới vào thỳ nó cho Hd luôn còn mạng không khỏe thỳ nó tự chọn cho mình độ nét ngẫu nhiên.

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
Lấy lại được nick roài :)) *sexy*

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
Thích
118
Dạo này đăng ký nick nhưng dùng xong toàn quên mật khẩu, lấy lại hơi lằng nhằng nên t lại đk nick khác
mong các bạn thông cảm.

[YOUTUBE]TMvAnwsURR0[/YOUTUBE]
ôi hôm nay là sinh nhật girlhien9x. chúc bạn sinh nhật vui vẻ. bạn này tuổi mình ;))

duonglinh

™Sad Taurus™
Thích
28
Sửa hộ em với, em mới làm cái đầu tiên nên mập mờ lắm, toàn tự mò thôi à
Em định chèn 1 video đầu là hoàng tử đi tìm công chúa ở bộ phim hoạt hình của disney ấy, nhưng ko tìm thấy cái chức năng cắt rồi thêm đoạn ở đâu cả :(
dễ mà ấn chọn đoạn video đó...click vào video đó có hiện 1 bảng để mình biên tập video đấy :) b đang dùng proshow 5. hả? lần đâu như thế đẹp đấy :)

duonglinh

™Sad Taurus™
Thích
28
trong proshow của b khi bạn suất clip ra thì có mục chọn chế độ HD đó chú ý là thấy,có thể suất up lên youtube luôn.... nhưng như thế dung lượng clip của b khá là nặng đấy :D hơn 11' của b rơi vào vài GB :D

Mr.P

Thành Viên Cống Hiến
Thành viên BQT
Thích
682
Cái này làm bằng proshow àh chị ... mà e nghĩ nên thêm sub , video background vào làm clip sinh động hơn ;;)
Ủng hộ cho clip đầu tay \m/
P/s : cắt clip thì có thể chọn những phần mềm convert
như format factory [ là dễ dùng nhất ]

duonglinh

™Sad Taurus™
Thích
28
conver = phần mềm clip sẽ k full màn hình :D có cách khi xuất ra vừa nhẹ vừa nét mà :) nhìn style chắc chắn là proshow 5. rồi :D

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm