• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Giúp chạy lại chương trình Iphone 3G .

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
191
Mình dùng itune update lại cái iphone 3G bị lỗi 1015 lên google tìm cách khắc phục mà vẫn không được. giờ máy không lên được luôn rồi. Ai biết cách chạy lại chương trình Teaview giúp mình phát. Xin cám ơn và hậu tạ.
Yahoo: lamvanhau2007
Chào bạn - khi bị lỗi 1015,bạn dow cái này về,CLick Exit Recovery Mode là vượt được lỗi nhé - :)
Link:

lamvanhau

Moderator
Thích
354

Ken.PL

Staff The Software
Thành viên BQT
Thích
191
Nó không hiện mục Exit Recovery Mode khi kết nối nên không bấm vào được.
Bạn phải giải nén ra chứ,máy tính cài Winzar chưa,cài vào rồi giải nén ra sẽ thấy file Exit Recovery Mode.bat nhé

copconpc

Member Chính Thức
Thích
8
bạn dùng iREB-r7 kích ra là được thôi . còn kg thì jailbreak luôn cũng được

lamvanhau

Moderator
Thích
354
Bạn phải giải nén ra chứ,máy tính cài Winzar chưa,cài vào rồi giải nén ra sẽ thấy file Exit Recovery Mode.bat nhé
Cám ơn bác, cho e nó ra tiệm hết 8Ok luôn rồi.hixxxx
Bác nào có phần mềm zalo chạy IOS 3.1.3 cho mình xin với down trên mạng cài không được j hết.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm