• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Giúp e phân biệt các boot của win

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Do là e xóa nhầm mất boot win8 do vậy e muốn ghost win8.1 vậy cho mình hỏi win8 và win8.1 nó có khác nhau không vậy liệu có được không vậy mọi người giúp mình cái nhé
bản hỏi cái zì mà nghe chẳng hiểu zì hết

khactuan95

Member Chính Thức
e xóa mất boot win8 e ghost win thì nó báo thiếu bot không vào được win, bây giờ e ghost win8.1 liệu có được không vậy

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
ý e làm bây giờ e muốn ghost win8.1 1 HDD thôi cái kia tạo được boot hả anh
em làm ơn giải thix thật rõ vấn đề của e thật chi tiết vào a giúp cho chứ nhìn các CM của em a chẳng thể nào giúp em dc vì e giải thix rùi nó lung tung wa:tire:

Pakito

Member Chính Thức
Do là e xóa nhầm mất boot win8 do vậy e muốn ghost win8.1 vậy cho mình hỏi win8 và win8.1 nó có khác nhau không vậy liệu có được không vậy mọi người giúp mình cái nhé
Có khi nào chưa @ctive ổ C chứa win không bạn, chưa @ctive nó k boot vào win đâu :(

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
cái bản ghost win7 của mình chưa cr@ck :)
em hỏi 1 vấn đề thui và nói thật kỹ chứ em lộn xộn thế này ai biết mà giúp e được..! em chưa đọc nội quy ah..! phải nói thật chi tiếc chưa xong cái này mà đã wa cái kia rùi:burn_joss_stick:
nếu em còn thế này a xem bài này là spam và DEL ngay đấy nhé

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
e nó hỏi mà a điên đầu diên óc xém tí nữa là tẩu hỏa :tire:

Bài xem nhiều