• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Giúp em với ạ

GP_QuangMinh

Member Mới
Thích
0
Mọi người ơi giúp mình với
Chẳng là laptop em hôm bữa bị hư (màn hình bật ko lên trong khi máy vẫn khởi động). Em có mang qua Phong Vũ sửa ngta kêu hư ổ cứng rồi kêu thay. Hôm nay em nhận máy về mới biết là thay ổ cứng thì toàn bộ dữ liệu bị mất. Khôe cái em mù cntt. Vậy cho em hỏi có cách nào lấy lại dc dữ liệu ko ạ
Mn giúp em với

vietvinh1603

Member Tích Cực
Thích
18
Thường thì thay xong người ta sẽ trả lại ổ cứng cũ cho bạn mà. Nhưng quan trọng là nó hư gì, nếu không nhận thì thua

GP_QuangMinh

Member Mới
Thích
0
Mình có cầm ổ cứng cũ. Vậy giờ phải mang ra tiệm phải ko bạn

hplam

Member Tích Cực
Thích
33
Nếu mà bạn được thì bạn tự làm cũng được...chủ yếu có cái box để gắn ổ cứng cũ để bạn chép qua là ok...thường thì bạn cứ tìm box ổ cứng rời 3.0 là được

vietvinh1603

Member Tích Cực
Thích
18
Chà. Laptop thì phải chịu khó mua cái box di động rồi. Không thì tìm máy bàn gắn vào chép qua

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm