• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Giúp Em Với!!

hoangviet123

Member Vip
Xóa chi vậy em ? Nếu không thích chỉ cần đổi trỏ chuột khác là ok mà.:)

gagucool

Đơn giản là như vậy........
E phải cho bộ mới vào chứ, dùng bộ mới, rồi xóa bộ cũ
Zậy là mình đổi tên bộ mới giống bộ cũ hả anh!!
À mà em thấy có 1 số bản ghost xóa hết những biểu tượng chuột mặc định của windown và thay vào đó là những bộ chuột mình ưa thích!! :x:x:x:x:x:x

trongtoanbn

Member Tích Cực
chọn cái cần thay rồi click vào browse ý rồi chọn chuột mình thích thui ko cần đổi tên đâu.

gagucool

chọn cái cần thay rồi click vào browse ý rồi chọn chuột mình thích thui ko cần đổi tên đâu.
Nhưng ý của mình là xóa những cái đó!!! Các bác giúp em với!!!!:)>-:)>-:)>-:)>-

ngannhanh

Member Chính Thức
sr cho mình spam đủ 5 bài viết đẻ mình có quền thank cái nhé

gagucool

Có bác nào giúp em ko [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

T

trinhbaphap

Guest
Nó báo lỗi vì cưng xóa mịa hết rồi. cứ nhấn Ok 15 phát để nó qua hết sẽ xuất hiện cái mục Delete đc nổi lên. Còn 1 vài bản ghost xóa hết, thì do ngta dùng nLite chém hết mà. Cái này xóa hết đi thì vẫn còn cái mặc định. Muốn đẹp thì cá kiếm lấy cái vista mà thế vào ( FIle User32.dll trong C:\WINDOWS\System32). Cái dòng bôi đỏ xóa thế nào đc. Chỉ có save as để thành tên khác thôi.

gagucool

Nó báo lỗi vì cưng xóa mịa hết rồi. cứ nhấn Ok 15 phát để nó qua hết sẽ xuất hiện cái mục Delete đc nổi lên. Còn 1 vài bản ghost xóa hết, thì do ngta dùng nLite chém hết mà. Cái này xóa hết đi thì vẫn còn cái mặc định. Muốn đẹp thì cá kiếm lấy cái vista mà thế vào ( FIle User32.dll trong C:\WINDOWS\System32). Cái dòng bôi đỏ xóa thế nào đc. Chỉ có save as để thành tên khác thôi.
Em cám ơn anh!! :)):)):)):)):)) Đây là câu trả lời em thấy hay nhất đấy ạ!!!!:-*:-*:-*

Bài xem nhiều