• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Giúp mình tùy chỉnh menu chuột phải với ạ.

zonzongl

Member Chính Thức
cái này bác máu biết làm đó bạn.
ổng có cái file registry cài vô là đc.
hóng bác máu đi qua

biiheo

Member Chính Thức
tức là mình muốn làm y chang trên ảnh kìa bạn ơi , thu gọn kích thước của menu chuột phải + power rồi trong là shutdown , restart.... -> sẽ gọn hơn :D

kimchinh

Member Tâm Huyết

Vũ Lý

Death Moderator
Ủa có phải bản ghost bác đag xài là của ông Ngôn ko ? Chưa có link mà sao bác có bản ghost đó vậy :D

biiheo

Member Chính Thức
Ủa có phải bản ghost bác đag xài là của ông Ngôn ko ? Chưa có link mà sao bác có bản ghost đó vậy :D
mình lấy hình ảnh của bản đó thôi,trước dùng luxury của khatmau thấy nó tiện nên mượn cái ảnh đó mà :D

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
he, cảm ơn bạn nhé, mà làm thế nào để kích thước của nó nhỏ đi vậy bạn
Ko hiểu ý ... muốn nhỏ thì đơn giản nó vs (Tăt máy và Khởi động) lại thôi -- Cần thì mình soạn code cho
Hoặc nếu muốn gọc hẳn thì đừng cài :D

dieuuocgiandon

Củ Chuối cute
Thành viên BQT
Ko hiểu ý ... muốn nhỏ thì đơn giản nó vs (Tăt máy và Khởi động) lại thôi -- Cần thì mình soạn code cho
Hoặc nếu muốn gọc hẳn thì đừng cài :D
muốn ít lại dow về sữa đuôi .reg thành .txt ma xóa bớt cái nào không thix là đc nhé

Bài xem nhiều