• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Góp ý -xây dựng phienbanmoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
Trong phần thông điệp nên đưa những thông điệp như ai đó trích dẫn bài của mình hoặc những ai thank mình để tiện theo dõi cũng như trả lời bài viết được kịp thời.
mình chơi hẳn thanks + trích dẫn luôn. :D:D:D::D:D:D:D:D:D
e đã gặp kiểu thông điệp như này bên 4r Share10s rồi
thật sự quá rắc rối
cái thông báo về những ng` đã tks mình cứ hiện lên ở góc trái cho đến khi nào mình vào inbox, click vào box đc thanks nó mới biến mất
---> e thấy ko nên thêm cái này vào :D

Nguyễn Hải ™

Member Tích Cực
Thích
262
Thích
926
Tình hình là rất quan trọng. Tớ nghĩ cái forum mình nên thay đổi hướng đi .Tớ nói thẳng nhé.
Cứ coppy Paste từ trang này đến trang nọ. Nhìn chả có cái gì mới mẻ. Cái ở rum mình có thì ở rum khác đã có từ lâu.
Cách tốt nhất là mọi người cần sáng tạo. Tìm kiếm ,lục lọi hay dư lào chứ cứ thế này thì ko ăn thua đâu.
Tuy bài ít nhưng có chất lượng. Chỉ Ở rum mình có, rum khác lại ko có.Thế mới dần dần đi lên đc.
Cứ cái đà này là ko hay . Admin xem xét ra quyết định mới khi post bài tại phiên bản mới là phải mới.

Hù, ...nói tóm lại là tớ đang nói thẳng nhưng cũng nói giảm nói tránh đấy rồi Admin và các bạn xem xét.
:-B:-B

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489
A thấy bên đó có gì là điểm nhấn đâu. Học tập về cách phát triển thì chắc không rồi, vì đến giờ vẫn chưa có rank alexa, còn về giao diện thì thấy cũng bình thường .
e thích cái tỉ giá, các soft đc xếp 1 bên và nhất là chat box của nó:d

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489
Tình hình là rất quan trọng. Tớ nghĩ cái forum mình nên thay đổi hướng đi .Tớ nói thẳng nhé.
Cứ coppy Paste từ trang này đến trang nọ. Nhìn chả có cái gì mới mẻ. Cái ở rum mình có thì ở rum khác đã có từ lâu.
Cách tốt nhất là mọi người cần sáng tạo. Tìm kiếm ,lục lọi hay dư lào chứ cứ thế này thì ko ăn thua đâu.
Tuy bài ít nhưng có chất lượng. Chỉ Ở rum mình có, rum khác lại ko có.Thế mới dần dần đi lên đc.
Cứ cái đà này là ko hay . Admin xem xét ra quyết định mới khi post bài tại phiên bản mới là phải mới.

Hù, ...nói tóm lại là tớ đang nói thẳng nhưng cũng nói giảm nói tránh đấy rồi Admin và các bạn xem xét.
:-B:-B
quá chuẩn lun a ơy!!

quyttht

Quý Ròm
Thích
531

xdhcda

Moderator
Thích
527
Mình nghĩ thế này cơ:
Lớn mạnh có quan trọng không?
Nhiều mem có thích không?
Nhiều Topic có chất lượng không?
Nhiều.... Có......

Cái quan trọng là 4rum đoàn kết, chơi đẹp, không copy. lấy chất lượng làm tiền đề phát triển. giúp ích cho moi người
Mình nghĩ thế là đủ

À. Chắc hẳn chẳng ai thích mình bị so sánh với đứa này đứa kia đâu. Anh em ta cũng đừng so sánh phienbanmoi với với thằng nào, con nào khác nhé
Phiên bản mới - Tư tưởng mới

Thích
926
Mình nghĩ thế này cơ:
Lớn mạnh có quan trọng không?
Nhiều mem có thích không?
Nhiều Topic có chất lượng không?
Nhiều.... Có......

Cái quan trọng là 4rum đoàn kết, chơi đẹp, không copy. lấy chất lượng làm tiền đề phát triển. giúp ích cho moi người
Mình nghĩ thế là đủ

À. Chắc hẳn chẳng ai thích mình bị so sánh với đứa này đứa kia đâu. Anh em ta cũng đừng so sánh phienbanmoi với với thằng nào, con nào khác nhé
Phiên bản mới - Tư tưởng mới

Yes! I also think so!
Vậy là các bạn biết mình phải del những bài nào rồi chứ.

PS: Admin đâu mà nói đi mua có mỗi cái thùng rác cho rum mình mà mãi ko thấy về nhể. Ko có cái thùng rác ko biết move những bài spam đi đâu.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Đề nghị xin khẩn cấp cái Chat room để anh em thức đêm tiện chém gió:D
Admin không cho mở Chatroom, a e thông cảm nhé :D Còn hướng đi thì a e nên update phần mềm cho forum chứ k phải copy forum khác, còn tin tức, các kinh nghiệm thủ thuật thì nên chia sẻ, thắc mắc post lên giải đáp, a e đoàn kết, forum sẽ phát triển thôi mà

xdhcda

Moderator
Thích
527
Admin không cho mở Chatroom, a e thông cảm nhé :D Còn hướng đi thì a e nên update phần mềm cho forum chứ k phải copy forum khác, còn tin tức, các kinh nghiệm thủ thuật thì nên chia sẻ, thắc mắc post lên giải đáp, a e đoàn kết, forum sẽ phát triển thôi mà
Sao vậy? mình nghĩ. Thế thì chán nhỉ

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Mình ý kiến lâu rồi, 1 nơi a e chém gió cho thoải mái, giao lưu, làm quen cho dễ dàng vậy mà........:-w:-o

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm