• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Góp ý -xây dựng phienbanmoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
Em mới 14 tuổi nên chưa nghĩ rộng đc như mọi người, chỉ biết góp ý một số thế này thôy
1. Phần tỉ giá và kết quả sổ số, nên xếp theo 1 list ở bên trái hoặc bên phải viền ngoài 4rum( a trung không phải sợ cờ bạc đâu, chỉ là update kết quả thôi mà)
2. Team new upload nên post những phần mềm mới mà cần thiết, luôn đc cập nhật mới nhất, để làm sao màk khi cần phần mềm gì thì 4rum mình cũg có, không phải search google và đóng dấu những phần mềm tiện ích [bản quyền của pbm]
3. Lập một box riêng cho team new upload để post bài về các lĩnh vực, sau khi đc các thành viên trong team test thì bqt 4rum sẽ test và chính thức đưa ra public cho mọi người
4. Phần post hình: nên bỏ cái
Retrieve remote file and reference locally đi, vì mỗi lần post ảnh thì lại phải bỏ dấu tích ở phần đó
Mới nghĩ đc như thế, có gì em sẽ comment ở những phần sau
a nghĩ team upload khj up 1 soft hay 1 cái j` j` đó lên nếu có ảnh minh họa thì nên cộp cái logo 4rum ( như mấy pic a làm bên bản ghost PBM V2 ý :D )

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Còn em thức mà sao nghe có ai bảo đi ngủ thế nhỉ
làm gì có ai đi ngủ đâu bác đang còn sơm mà ngủ sớm làm gì ở đây chới với anh em cho sướng cái thân

dangquang9a

Mr. Right
Thành viên BQT
Thích
1,489

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
đúng rồi em cũng có ý kiến nên có 1 box New upload đành cho những người mới như chúng em bác ạ
có box đó rồi thì 4rum sẽ cực kì loãng :|
có box phần mềm rồi, nhiệm vụ của nhóm NU là upload các soft vào đó vậy thì cần j` phải có thêm 1 box NU nữa ?

Mr.Thunder

Moderator
Thành viên BQT
Thích
855
Đề nghị hai anh em

Có nhiều thời gian OL vậy thì post bài đi. Sao ko thấy post bài mà toàn spam,chatchit vậy
Đây là diễn đàn. Giao lưu-trao đổi kiến thức. Vì thế hãy cố gắng hoàn thành nhiệm vụ.:(
OK. Mềnh đang post dần dần :D

Thích
926
muốn dưa link lên google thì phải quảng cáo hay sao ấy mình cũng không biết rõ mấy
1 mẹo là các em hãy post bài với những từ khóa dễ tìm kiếm trên google.không quá cầu kì.
Ví dụ đơn giản như các từ khóa ngày xưa các em vẫn lên google tìm.

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
em có ý kiến này,mong làm sao tất cả các mục trong 4rum mình đều là tiếng việt hết,chứ cứ nữa tây nữa ta thế này em có nhũng cái không biết được dùng chome thì hới bất tiện bấc à,làm giống bên vnzoom bác nhé,đó là ý kiến của em xin đừng ném ghạch em nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm