• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Góp ý -xây dựng phienbanmoi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thích
928
em có ý kiến này,mong làm sao tất cả các mục trong 4rum mình đều là tiếng việt hết,chứ cứ nữa tây nữa ta thế này em có nhũng cái không biết được dùng chome thì hới bất tiện bấc à,làm giống bên vnzoom bác nhé,đó là ý kiến của em xin đừng ném ghạch em nhé
Forum đang trong quá trình hoàn thiện. Admin đang việt hóa và nâng cấp . Anh em cứ yên tâm.!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,230
em có ý kiến này,mong làm sao tất cả các mục trong 4rum mình đều là tiếng việt hết,chứ cứ nữa tây nữa ta thế này em có nhũng cái không biết được dùng chome thì hới bất tiện bấc à,làm giống bên vnzoom bác nhé,đó là ý kiến của em xin đừng ném ghạch em nhé
Có gì không hiểu tiếng anh thì pm S-mod, ok

bmhiep

Member Tích Cực
Thích
328
Forum này sao khi copy link, link rất dài và loằng ngoằng. Ko sửa dc cái này thì share link rất mất cảm tình :-??

bmhiep

Member Tích Cực
Thích
328
Đề nghị đồng chí hoangtungpc.info không thanks bừa bãi nữa. Làm giảm giá trị nút Thanks đi mất
Thanks càng nhiều càng tốt chứ sao cậu. Thanks là thể hiện là đã đọc bài, sự biết ơn, hài lòng. thích thú với bài viết đó hoặc chỉ đơn giản khi có người post bài. Đọc bài viết công phu mà không thanks thì còn là bất lịch sự :)

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Đề nghị đồng chí hoangtungpc.info không thanks bừa bãi nữa. Làm giảm giá trị nút Thanks đi mất
bác nói thế là không đúng rồi như vậy gọi là khích lệ người ta để có hứng thú viết bài,em thấy thế là đúng không có gì sai hết

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Ồ..... Thế à. Thằng em mới biết Internet 2 ngày hôm nay nên không biết. Các anh bỏ quá nhé
bác có cần phải nói giọng vậy không,anh em góp ý với nhau 1 cách trân thành có vẻ bác không thích thì phải

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,449
bó tay ông này :-??
ng` ta muốn tks ai thì thanks, thanks lúc nào thì thanks sao lại nói là giảm giá trị nút thanks ? ^:)^
nút thanks là để động viên ng` khác, chứ chỉ thanks khj nào có post mình chưa xem bh hay post phải cực độc mới đc ấn tks à 8-}

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,449
đót xong rồi ăn đòn với mấy bascaasy ngay cứ phải nhẹ nhàng thôi bác à
Mời mấy e chân dài đến đốt đi :D
đề nghị 2 bác thôi spam ở topic này :|
tôi đã xem thử số bài post của bạn vandieutot và thật sự kinh hoàng vs tốc độ spam @-) trung bình 152 bài/ ngày @-)
nếu có nhiều thời gian để onl như vậy thì sao bạn ko chú tâm vào việc chính của mình ( hình nhử bạn ở Team NU) mà cứ suốt ngày đi cmt như vậy, hay bạn chỉ muốn có màu njck cho đẹp thôi ? :|
mong bạn cố gắng hơn trong công việc của mình, thân :)

xdhcda

Moderator
Thích
527
đề nghị 2 bác thôi spam ở topic này :|
tôi đã xem thử số bài post của bạn vandieutot và thật sự kinh hoàng vs tốc độ spam @-) trung bình 152 bài/ ngày @-)
nếu có nhiều thời gian để onl như vậy thì sao bạn ko chú tâm vào việc chính của mình ( hình nhử bạn ở Team NU) mà cứ suốt ngày đi cmt như vậy, hay bạn chỉ muốn có màu njck cho đẹp thôi ? :|
mong bạn cố gắng hơn trong công việc của mình, thân :)
Không phải cứ post nhiều là hay đâu. Post mà không có người CMT để thảo luận, tranh luận thì topic đó chẳng thà không có đúng không. CMT cho các chủ topic thấy bài của họ có người quan tâm. họ sé post nhiều hơn...

Thích
928
Bỏ đi. Mỗi người một cách nhìn một vẫn đề khác nhau
Anh hiểu. Tức là người ngoài nhìn vào thấy nhiều mem cám ơn nhiều sẽ tốt hơn. Có giá trị hơn và ko làm giảm chất lượng 4 rum đúng ko.<:-P Nhưng vì 4 rum mới thành lập nên chưa có nhiều mem. Nên đâm ra cũng chưa biết tính thế nào.:-B

PS: Anh em góp ý tử tế. Ko được chém nhau. Làm gì thì làm .Coi như mấy anh em chúng ta là người 1 nhà.<:-P

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,449
Không phải cứ post nhiều là hay đâu. Post mà không có người CMT để thảo luận, tranh luận thì topic đó chẳng thà không có đúng không. CMT cho các chủ topic thấy bài của họ có người quan tâm. họ sé post nhiều hơn...
cmt thảo luận thì là tốt
nhưg chẳng lẽ các bác k phân biệt đc đâu là nơi bàn việc, đâu là nơi chat chit spam chém gió à :|

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm