• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Hàng Cực Độc] Windows 7 Gamer 2017 Version 2 FIXED by THIENIT - Support UEFI boot mode & Legacy

ThienIT

Member Tích Cực
Thích
250

saothanmm

Member Chính Thức
Thích
3
Bản trước có update cài office? sao bản này không có vậy bạn ơi

diguhey

Member Mới
Thích
1
Thật sự từ đó giờ sài nhiều bản win, nhưng bản này là tệ nhất trong các bản mình dùng. Nhanh thì có nhanh thật, nhưng cái này ko dành cho game thủ được vì cái đầu tiên là FPS ko ổn định.
Cái thứ 2 là chơi game hay bị đơ màn hình giật màn hình ko làm gì được dẫn đến 1 là văng game, 2 là các game moba như LMHT, dota2 vào chơi là đơ phải tab ra tắt ứng dụng r vào lại, mà bị là bị liên tục.
Máy mình chiến ngon lành Battle Field 1 nhé nên đừng nói do máy mình yếu.
Hi vọng bác sẽ ra bản tốt hơn...

amio1st

Member Tích Cực
Thích
31
Bác ko nên đặt pass vì khi cài ghost cho KH có khi KB or trên lap hư KB thì ko đánh được chữ or hư đâu đó ngay phím đó. Nên AE thường bõ qua bản có pass. Mình góp ý thui.

ThienIT

Member Tích Cực
Thích
250
Bác ko nên đặt pass vì khi cài ghost cho KH có khi KB or trên lap hư KB thì ko đánh được chữ or hư đâu đó ngay phím đó. Nên AE thường bõ qua bản có pass. Mình góp ý thui.
Cảm ơn bạn đã góp ý <3

luc26792

Member Mới
Thích
0
máy không cài được window 7, chỉ cài được win 10 thì ghost window 7 có chạy được không nhỉ?

hoanglam99

Member Mới
Thích
0
chủ thớt cho hỏi
Mình ghost xong nhưng lại k nhận chuột dây và bàn phím dây là sao.đã dùng wandriver nhưng vẫn không dùng được chuột và phím dây
@ThienIT

truongdanglhd

Member Mới
Thích
0
Check face e nhờ cái. Sao e ghost xong k nhận đc một cái driver nào nhỉ bàn phím với chuột cũng k nhận luôn ạ.

Bài xem nhiều