• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[Hàng Cực Độc] Windows 7 Gamer 2017 Version 2 FIXED by THIENIT - Support UEFI boot mode & Legacy

Nguyễn Trọng Trung

Nhổn - Từ Liêm - Hà Nội
Thích
12

tuicsdk

Member Mới
Thích
0
cho mình hỏi bản ghost này có thể khóa máy được không

kimhysinh

Member Chính Thức
Thích
2
Bug tib xong mình ko sử dụng chuột được thì làm sao click cài driver. Sài bàn phím thì ok. Mà click thì lại khôg

ValKyreKZY

Member Chính Thức
Thích
1
Thật sự từ đó giờ sài nhiều bản win, nhưng bản này là tệ nhất trong các bản mình dùng. Nhanh thì có nhanh thật, nhưng cái này ko dành cho game thủ được vì cái đầu tiên là FPS ko ổn định.
Cái thứ 2 là chơi game hay bị đơ màn hình giật màn hình ko làm gì được dẫn đến 1 là văng game, 2 là các game moba như LMHT, dota2 vào chơi là đơ phải tab ra tắt ứng dụng r vào lại, mà bị là bị liên tục.
Máy mình chiến ngon lành Battle Field 1 nhé nên đừng nói do máy mình yếu.
Hi vọng bác sẽ ra bản tốt hơn...
Chuẩn. Nói thiệt bác thienit đừng buồn. Đang sài mấy bản gaming remix,....v3,v4...., qua cả bên group của bác tải thì thật lòng mà nói win chỉ được cái chạy nhanh thôi, chứ không dành cho gamer. Nếu các win khác chơi lol đc 8x fps. Thì ở mấy bản win gamer này chỉ được 7x fps đổ lại.... cũng same same các bản win khác chứ không khác gì.... đấy là chỉ nói về game, còn độ ổn định chưa biết thế nào

Thích
224
Chuẩn. Nói thiệt bác thienit đừng buồn. Đang sài mấy bản gaming remix,....v3,v4...., qua cả bên group của bác tải thì thật lòng mà nói win chỉ được cái chạy nhanh thôi, chứ không dành cho gamer. Nếu các win khác chơi lol đc 8x fps. Thì ở mấy bản win gamer này chỉ được 7x fps đổ lại.... cũng same same các bản win khác chứ không khác gì.... đấy là chỉ nói về game, còn độ ổn định chưa biết thế nào
Do các bản ghost này chỉnh sửa khá nhiều, nếu muốn chơi game ổn định thì phải dùng bản win gốc.

wainchi93

Member Chính Thức
Thích
0
dùng thì cũng thấy ok mà ghét mỗi cái là phải nhập pass khi ghost

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm