• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

HELP. Ai chơi Win8 vào xem hộ em cái

liveto1ove

Member Chính Thức
Thích
12
em choi nhưng chẳng biết cái này là cái gì luôn :brick:

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514
móc lốp bản ghost full nào rồi copy đè vào bản của chú thôi, dow trên mạng chi. Mà nếu như lổi font z máy chú sài win lite hả, mình cũng bị cái này, sài bản lite của ông bách đó bao dở

xdhcda

Moderator
Thích
527
để lấy mấy cái font mà bác
móc lốp bản ghost full nào rồi copy đè vào bản của chú thôi, dow trên mạng chi. Mà nếu như lổi font z máy chú sài win lite hả, mình cũng bị cái này, sài bản lite của ông bách đó bao dở
bắt em dow cả win8 thì nhọc lắm

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,514
ko dow thì thôi, nếu dow mà thừa thì cũng k làm j

Dorin

Thành Viên Cống Hiến
Thích
788

cái này là bàn phím ảo.
có phải em thiếu font ko ạ
bạn thử chuyển cái góc phải bên dưới sang ENG xem có bị lỗi ko ? nếu không thì có thể thiếu font rồi , vì mấy chữ ko có dấu đều hiển thị ra , chẳng hạn như Tab ,space .
cài bộ Font .exe này vào rồi reset lại máy thử xem sao : http://www.mediafire.com/?u1ubf28xku7cbp6

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm