• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HELP] Chèn khung facebook vào vbb

qqwwee123

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,448
Đã làm thì phải chơi trội một tí chứ. cứ làm theo người ta thì mất bản sắc riêng mất
e bảo là đc đấy chứ có bảo là 4rum nên bắt chước đâu :-/

\\ cmt double kiểu này nên cho vào 4rum nhỉ :D

xdhcda

Moderator
Thích
527
e bảo là đc đấy chứ có bảo là 4rum nên bắt chước đâu :-/

\\ cmt double kiểu này nên cho vào 4rum nhỉ :D

SR ông anh.mắt kém
Trông thì hay đó. nhưng không lên đưa vào. cái này là một kiểu "trích dẫn và trả lời" nhanh và ngắn. 4rum trường mình cài nhau vì cái này. nó đẻ ra lắm chuyện lắm

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
Hi, web cá nhân ta thôi mà, cái này còn chán lắm, chắc chắn 4rum mình đẹp hơn là cái chắc, vì nhiều ng cùng chung ta xd mà :x

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
ừm, thì sống phải có bạn bè chớ mình ta làm sao được hết, hì ai bảo chú không là con gái! giờ mới thấy Là con gái thật tuyệt :))

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
Nhược điểm: commetn cái nào là cho cả hệ thống luôn, trong bài nào cũng có chứ ko tách riêng, tức lắm :-?

Thích
926
Nhược điểm: commetn cái nào là cho cả hệ thống luôn, trong bài nào cũng có chứ ko tách riêng, tức lắm :-?
Thế nên anh em đang bàn luận ko biết có nên đưa cái này vào ko.
Giả sử nếu khoảng vài chục người comment thì mất cả trang giấy.

PS: Con gái tức nhìn xấu lấm. He he.

xdhcda

Moderator
Thích
527
Mất ngủ cả đêm vì câu nói này :x
JUST FOR FUN
HoàngTungPC: Girlhien9x à. có một chuyện anh sẽ phải nói với em ngay lúc này. không anh sẽ hối hận cả đời mất.
Girlhien9x: có gì anh nói lẹ lên đi. làm ta nóng cả cái bụng
HoàngTungPC: Girlhien9x à, em có đồng ý sau khi em chết đi, tên của em sẽ được lưu vào gia phả nhà anh không ?
Girlhien9x: Hay để ta cho mi vào gia phả luôn và ngay nhé ?
HoàngTungPC: O_o b-(
=))=))

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
@xd: cảm ơn chú, đang buồn cũng toét miệng cười:"> nhưng chú ơi chỉ là hoangtungpc thôi

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Hiện tại thì vấn đề này Admin không duyệt vì như thế Googlr sẽ không tìm thấy bài viết, Không thể SEO được, kết thúc vấn đề nhé! Tán chuyện vào Box chat chit nhé.
Mod mà chém dã man :))

girlhien9x

Thành Viên Cống Hiến
Thích
84
Thế thì admin ngâm cứu đi, tớ cần cái commetn ở đâu thì hiện ở box đó, mà mãi ko sửa đc, nó hiện tất cả một lô ra mới xấu chứ

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm