• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[help] chrome bị lỗi !

kendachong

Member Chính Thức
Thích
2
TÌnh hỉnh là tự nhiên Chrome của em bị lỗi này mà em mày mò mãi không biết sửa thế nào ạ:
Nó hiển thì 2 cái thanh trượt ở bên phải.Di cửa sổ Chrome qua lại thì mất đi nhưng nó có một khoảng trống màu xanh.Em đã cài lại chrome,cài lại Adobe Flash mà vẫn không được.Và chỉ có chrome bị chứ Fire Fox và IE đều không sao.

yangmi1291986

Member Chính Thức
Thích
14
Gỡ sạch = Your Uninstaller 2012 rôi cài lại nha, vấn của của chrome thì bó tay.

iamank

Member Danh Tiếng
Thích
159
Cái này tui chưa từng bị, để coi mấy pro kia vào xem biết sửa không, cái này là lạ.
Nếu gỡ hoài cũng không được thì đừng gỡ để đó xài dỡ xem

aoe1991

Quang MK
Thích
689
chết thật !! già cả rồi mắt kém chăng :-" :))
vẫn chưa hiểu vấn nạn của chủ thớt: thanh trượt ở bên phải: thanh kéo lên kéo xuống à bạn? hiện tận 2 thanh liền à :-? :>
up cái dụ các bro nào ;;) :))

nh0kkute718

Member Tích Cực
Thích
190
Vn-times.com|Phienbanmoi.com|Vietforum.vn
Qua wyzo hay firefox đi , chorm bị lỗi mà cài lại vẫn ko dc thì bó tay :-s

kendachong

Member Chính Thức
Thích
2
Xóa đi cài lại rùi mà bạn.THiếu mỗi ghost lại win thôi.Mà cái này là máy của con bạn em.Nó bảo là từ lúc vào mp3.zing.vn nghe nhạc cái IDM nó bắt download về mới nghe được thì Chrome cũng bị lỗi hiện hai thanh trượt kia luôn.Em đã teamview sang máy nó làm mọi cách mà không được.THiệt là potay rùi mà

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
DO CÁI Lcd CHỮ NHẬT cTRL+LĂN CHUỘT hoặc thu nhỏ xem còn bị ko :-"

thanhdoc

Member Mới
Thích
0
Xóa đi cài lại rùi mà bạn.THiếu mỗi ghost lại win thôi.Mà cái này là máy của con bạn em.Nó bảo là từ lúc vào mp3.zing.vn nghe nhạc cái IDM nó bắt download về mới nghe được thì Chrome cũng bị lỗi hiện hai thanh trượt kia luôn.Em đã teamview sang máy nó làm mọi cách mà không được.THiệt là potay rùi mà
vào nghe nhạc mà idm bắt dow về mới nghe dc hả bạn? chắc là mới cài và cr@ck idm đây mà.hình như lài cái ff của idm đấy. gỡ idm ra ko thì tìm cái ff của idm trên google về cài ra

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm