• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[help] có phần mềm hẹn giờ dis mạng internet ko ạ???

minhquy92

Member Tích Cực
Thích
14
out máy cho nhanh còn cục mạng đâu có nhiêu điện đâu nè

kenzin92

Member Tích Cực
Thích
20
tào lao off xong rùi nhấp vào nó có hiện thời gian cho bác đó không thấy àh
mình vừa thử và xác định lại công dụng của phần mềm này là dis mạng xong hẹn giờ để mở mạng lại
Ý của chủ thớt là hẹn sau 1 thời gian thì mới tắt mạng đó :big_smile:

xdhcda

Moderator
Thích
527
mình vừa thử và xác định lại công dụng của phần mềm này là dis mạng xong hẹn giờ để mở mạng lại
Ý của chủ thớt là hẹn sau 1 thời gian thì mới tắt mạng đó :big_smile:
chuẩn đó. em muốn hẹn giờ ngắt mạng chứ có phải mở mạng đâu
tào lao off xong rùi nhấp vào nó có hiện thời gian cho bác đó không thấy àh

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
chuẩn đó. em muốn hẹn giờ ngắt mạng chứ có phải mở mạng đâu

:beat_shot: cái này là hẹn h tắt mạng mấy chú, có chức năng hẹn h như p, 15p, và 30p thì mạng sẽ tắt có cần quay video dẫn chứng hok..!!

kenzin92

Member Tích Cực
Thích
20
Sử dụng Internet đôi khi khiến bạn mất tập trung. Trong khi cần làm một việc không cần internet, bạn lại cứ hay mở trình duyệt và lướt web, việc này gây mất khá nhiều thời gian cho bạn. InternetOff, một ứng dụng giúp bạn tự động bật internet một khoảng thời gian định sẵn và tư động vô hiệu hóa sau một khoảng thời gian, giúp bạn tạm thời rời xa internet để tập trung vào công việc hơn.

Ứng dụng cung cấp các khoảng thời gian 5', 10', 30' và 1h để bật internet. Sau khi cài đặt, ứng dụng sẽ được đặt ở khay hệ thống. Click vào icon để tắt internet, bất kể bạn đang xài wifi hay ADSL, ứng dụng cũng tắt hết.

Khi internet đã tắt, click vào icon để truy cập vào Turn on the internet. Bạn có thể cho việc mở internet trong 1 khoảng thời gian định sẵn 5', 15', 30' 1h hoặc bật mãi mãi.

xdhcda

Moderator
Thích
527
Sử dụng Internet đôi khi khiến bạn mất tập trung. Trong khi cần làm một việc không cần internet, bạn lại cứ hay mở trình duyệt và lướt web, việc này gây mất khá nhiều thời gian cho bạn. InternetOff, một ứng dụng giúp bạn tự động bật internet một khoảng thời gian định sẵn và tư động vô hiệu hóa sau một khoảng thời gian, giúp bạn tạm thời rời xa internet để tập trung vào công việc hơn.

Ứng dụng cung cấp các khoảng thời gian 5', 10', 30' và 1h để bật internet. Sau khi cài đặt, ứng dụng sẽ được đặt ở khay hệ thống. Click vào icon để tắt internet, bất kể bạn đang xài wifi hay ADSL, ứng dụng cũng tắt hết.

Khi internet đã tắt, click vào icon để truy cập vào Turn on the internet. Bạn có thể cho việc mở internet trong 1 khoảng thời gian định sẵn 5', 15', 30' 1h hoặc bật mãi mãi.
nhưng em cần hẹn tắt thôi/ hẹn bật làm gì

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
ý bạn nói là hẹn h tắt mạng, có nghĩa là hẹn nó tắt 1 thời gian sau đó tự mỡ lên hay sao..?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm