• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Help Help ( e không vào được máy tính, các bác giúp e với)

maibennguoi

Member Chính Thức
Thích
2
Khi e đăng nhập tài khoản vào máy thì nó báo như này : your cannot log on because the logon method you are using is not allowed on this computer. please your netword administrator for more information.
Lỗi này do e kích remove user, e gỡ hết các user rồi, giờ không đăng nhập được vào may tính nữa
Các anh(chị) xem có cách nào giúp e với .

ndt2605

Member Mới
Thích
2
Bạn tạo 1 cái usb boot nhé, boot vào mini xp hoặc win 8/10 pe.
Tìm soft @ctive password changer để enable tài khoản administrator và đặt pass mới cho tài khoản administrator này. xong thì khởi động lại máy và vào = user administrator thôi. Vào dc thì tạo các user local khác nếu muốn.
Chi tiết dùng soft kia thế nào thì search goolge nhé, mình hướng dẫn bước thôi.

vietvinh1603

Member Tích Cực
Thích
27
Tìm soft @ctive password changer để enable tài khoản administrator và đặt pass mới cho tài khoản administrator này. xong thì khởi động lại máy và vào = user administrator thôi. Vào dc thì tạo các user local khác nếu muốn.
Vừa biết thêm một tính năng của tool này. Thks bạn

maibennguoi

Member Chính Thức
Thích
2
Cảm ơn bác nhiều ạ

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm