• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

HELP HELP!!! cac pro giup em với ạ hic

kuxubunu

Member Chính Thức
hiện tại em đang kick để ghost lại máy thì bấm nhầm j đó ổ đĩa e cũa em mất luôn rồi. nhưng vào pm Acronis Disk Director 12 thì vẩ có dữ liệu củng khong bị mất nhưng tên ổ đĩa mặc định là E: bị mất em đặt tên lại oofy vẩn không được giup em ạ.. tks nhìu nhìu. bác nào teamview lun thù càng tốt acd.png Untitled.png acd.png Untitled.png

ChenJi Nguyễn

Event Ghost 2017 By ITRUM.NET
hiện tại em đang kick để ghost lại máy thì bấm nhầm j đó ổ đĩa e cũa em mất luôn rồi. nhưng vào pm Acronis Disk Director 12 thì vẩ có dữ liệu củng khong bị mất nhưng tên ổ đĩa mặc định là E: bị mất em đặt tên lại oofy vẩn không được giup em ạ.. tks nhìu nhìu. bác nào teamview lun thù càng tốt View attachment 9217 View attachment 9218 View attachment 9217 View attachment 9218
Bạn Đã Click nút apply chưa. nếu chưa teamviewer minh xem thử

ChenJi Nguyễn

Event Ghost 2017 By ITRUM.NET
hiện tại em đang kick để ghost lại máy thì bấm nhầm j đó ổ đĩa e cũa em mất luôn rồi. nhưng vào pm Acronis Disk Director 12 thì vẩ có dữ liệu củng khong bị mất nhưng tên ổ đĩa mặc định là E: bị mất em đặt tên lại oofy vẩn không được giup em ạ.. tks nhìu nhìu. bác nào teamview lun thù càng tốt View attachment 9217 View attachment 9218 View attachment 9217 View attachment 9218
bác có mún sửa không
:choler::choler::choler:

longbuidoi

Member Tích Cực
9ua7 teamviewer đây một phát là xong

Bài xem nhiều