• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HELP] lỗi khi tạo ghost win 7 lite bằng spat

Pretty Boy

Member Tích Cực
Hiên tại thỳ mình chưa biết lỗi gì nhưng mình biết cái này không phải spat bạn nhé :smile: Đây là easy sysprep :byebye:

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Nghốc thế win7 tự nhận 95% driver rùi nên không cần cái trên của p...... lưu vào là đk rùi
Không biết thì đừng chém gió :D Win7 không nhận hầu hết 95% driver đâu, và win lite thì chắc chỉ còn 30% driver là cùng thôi :D
Lỗi làm ghost với win 7 lite mình cũng gặp nên mình chả làm fullsoft với lite làm gì :D

hungty2

Member Chính Thức
Không biết thì đừng chém gió :D Win7 không nhận hầu hết 95% driver đâu, và win lite thì chắc chỉ còn 30% driver là cùng thôi :D

Lỗi làm ghost với win 7 lite mình cũng gặp nên mình chả làm fullsoft với lite làm gì :D
thế bác làm như thế nào thì bày em với ..... chứ cứ báo lỗi thế này thì chết quá...cứ khởi động lại là nó bị del hết driver rồi màn hình chã có gì :ops:

kimchinh

Member Tâm Huyết
thế bác làm như thế nào thì bày em với ..... chứ cứ báo lỗi thế này thì chết quá...cứ khởi động lại là nó bị del hết driver rồi màn hình chã có gì :ops:
Bạn ghe mình cứu lưu ghost vào đi không cần driver đi rùi ghost thử vào mak khác mak xem

Bài xem nhiều