• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

HELP ME!!!!! ổ cứng không hiện trong my computer

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
Thích
76
Nếu bác ấy nhấn đến đó rồi thì vấn đề chia phân vùng sẽ tự tìm ra nhanh thôi. Chúc thành công!

lamboy04

Member Chính Thức
Thích
4
Nếu bác ấy nhấn đến đó rồi thì vấn đề chia phân vùng sẽ tự tìm ra nhanh thôi. Chúc thành công!
máy em đang dùng bác a. không biết nghịch ngợm thế nào mà như vậy nauwx còn dữ lieeuh của em huhu ko biết đã mất chưa

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
máy em đang dùng bác a. không biết nghịch ngợm thế nào mà như vậy nauwx còn dữ lieeuh của em huhu ko biết đã mất chưa
em vô win mini xem coi có vào dc phân vug hay không rùi tính tiếp

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
Thích
76
Bác có thể khởi động Hiren's Boot, chọn mục quản lý Partition, rồi dùng phần mềm hiện nó lại bạn nhé!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,206
Phân vùng, định dạng lại đê, tên ổ còn chưa có thì làm sao hiện ra được?

lamboy04

Member Chính Thức
Thích
4
Cậu làm gì mà làm ẩn 3 phân vùng Partition Logical thế kia
Dữ liệu không mất đâu, chỉ bị ẩn phân vùng thui, đặt lại kí tự đại diện các phân vùng bị ẩn là được
Xem trang này để fix lỗi: http://techstrick.blogspot.com/2012/06/how-to-hideunhide-hard-disk-partition.html
Video minh họa: Windows 7 làm cũng giống với Windows XP

em change letter thì nó báo như này a.

ebooks

Member Chính Thức
Thích
4
mình cũng bị như bạn, lúc ghost bản win 8 cũng bị như vậy. cũng không biết phải làm sao, cuối cùng thì cũng phải dùng phải dùng MiniTool Power Data Recovery khôi phục lại dữ liệu. bùn mỗi cái là ổ cứng mình 500Gb nên khôi phục lại thì .... huhu, chán thấy cảnh luôn. phải chạy đi mượn ổ cứng bạn bè về để lưu lại dữ liệu rồi chia lại ổ cứng. hj

lamboy04

Member Chính Thức
Thích
4
mình cũng bị như bạn, lúc ghost bản win 8 cũng bị như vậy. cũng không biết phải làm sao, cuối cùng thì cũng phải dùng phải dùng MiniTool Power Data Recovery khôi phục lại dữ liệu. bùn mỗi cái là ổ cứng mình 500Gb nên khôi phục lại thì .... huhu, chán thấy cảnh luôn. phải chạy đi mượn ổ cứng bạn bè về để lưu lại dữ liệu rồi chia lại ổ cứng. hj
ko có cách nào hả bác huhu
chết em rồi

Công Hậu JB

Thành Viên Cống Hiến
Thích
1,513
:big_smile: Chắc chia ổ rồi mà chưa đặt tên chứ còn gì nửa

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm