• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hi Hi HoT Girl Thành Viên Mới..!!..Mong Mọi Người Chỉ Giáo....!!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,232
b-(.....hàng ngon thế......chụt chụt......soạt soạt..........trông chắc chắn thé.........hihihihihih=)).........dang khatmau......kakakakak
Lại chạm khatmau rồi :D Mình pm em nó vào tiếp các Fan hâm mộ đó :D A e nào đủ bản lĩnh thì tán đi ná ^:)^

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137

qchien090

Member Chính Thức
Thích
10
Linh cho anh xin thôg tin của bạn áo trắg chụp cùg em ở ảnh số 4 nhé... Tks trc! :D

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Đó là CHị Gần Nhá ý mà.......có làm sao không a quen à.............SInh năm 1990........
sinh năm 1990 à em, cho anh cái số điện thoại của em đi, Để anh còn thông qua em tán chị đó nào, mà anh thấy em khá xinh đó, đúng là rất hợp đôi với anh

linhmok196

Member Chính Thức
Thích
1
hmmm, chán mấy anh này quá, có mỗi thế thôi mà cũng đã khen tấm tắc.......em thấy cô bé này cũng bình thường thôi mà,[-X

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
hmmm, chán mấy anh này quá, có mỗi thế thôi mà cũng đã khen tấm tắc.......em thấy cô bé này cũng bình thường thôi mà,[-X
bạn nói thế là không được, cả 4rum chúng ta chỉ có 1 bạn gái thôi mà, mà nhìn bé ấy xinh đó chứ, thế theo bạn thế nào thì khen

hoaithuongk88

Member Chính Thức
Thích
4
Các ngoc ngách, đường ngang ngõ tắt của Internet
bạn nói thế là không được, cả 4rum chúng ta chỉ có 1 bạn gái thôi mà, mà nhìn bé ấy xinh đó chứ, thế theo bạn thế nào thì khen
Ai bảo với anh là có một bé gái.

Mà công nhận, các anh chỗ em bảo nhìn tê cu thật, à quên kute thật. Hôm nào rảnh em cho mấy anh gặp đi. (làm quen thôi mà).

vandieutot

Rom & Ghost
Thích
2,137
Ai bảo với anh là có một bé gái.

Mà công nhận, các anh chỗ em bảo nhìn tê cu thật, à quên kute thật. Hôm nào rảnh em cho mấy anh gặp đi. (làm quen thôi mà).
chết mình nhầm mất, có 3 bé chứ, có bé mai với bé này, cả 4rum được có 2 hoa khôi thế anh em tranh nhau mất, ít nhất cũng phải để cho smod một bé chứ, bé còn lại để mem và mod tranh nhé :X

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
chết mình nhầm mất, có 3 bé chứ, có bé mai với bé này, cả 4rum được có 2 hoa khôi thế anh em tranh nhau mất, ít nhất cũng phải để cho smod một bé chứ, bé còn lại để mem và mod tranh nhé :X
forum còn Hàn Như cũng là girl mà

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
nhưng hàn như có chồng có con mất rồi, thì làm ăn được cái gì cơ chứ, hàn như lớn rồi tiếc thế đó
Hàn Như 91 nhỉ??? giá như mình đẻ sớm 1 năm :))

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
nhưng hàn như có chồng có con mất rồi, thì làm ăn được cái gì cơ chứ, hàn như lớn rồi tiếc thế đó
có con nhưng đã ly dị từ lâu rồi - có quen với ai thì cũng quen chơi thôi chứ nói chữ chồng là như sợ đến già rồi
mà tên nick mình đâu có dấu huyền đâu nhỉ chữ HAN phát âm theo tiếng hàn quốc mà ( tiếng nhật là hanyuu ) - nhìn nhầm thì đọc thành Hàn tên thấy ngồ ngộ /:)

mặt như hơi tròn và bị cận - có tiền chắc đi tmv tút lai quá

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
Thích
1,246
mình thấy em ấy dễ thương - mũi cao nữa - chắc phải nhiều bạn trai lắm nhỉ :)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm