• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hi Hi HoT Girl Thành Viên Mới..!!..Mong Mọi Người Chỉ Giáo....!!

bethantoc

Member Tích Cực
Thích
97
mẫn chưa có chồng thì cho anh xin một xuất làm chồng tương lai của em đi
anh sẽ cùng nuôi con của chúng ta và con của em, anh rất yêu trẻ con và rất thích cách tạo ra chúng
ông vandieutot gặp e nào cũng xin làm chồng là thế nào nhỉ :))

Bexinh_Bekieu_Beiuiu

Member Chính Thức
Thích
40
Thôi Hôm nay Tổng kết Trường Rồi ..............Buồn chán quá..................Lên đây Nhìu người chêu quá cũng ngại lại Phải đi ẩn 1 thời Gian thôi........

............Chuyển Lên Chùa Lên Núi ở Thôi.......................
........................Chốn phàm Tục Không Hợp Với Tôi...................

.....................Sống SAO cho chót trọn Tình Còn Nghĩa!!!!!!!!!!!!!!

Đời con gái tin vào ai.......Nguyện Thủy chung Gửi đôi bờ vai...............

jackypro

Member Chính Thức
Thích
88
Zạ cảm ơn..........!!!...Cho Mình hỏi tế nhị tý nhá.............Bạn gái Bạn ở đâu nhỉ..........Sem bạn gái bạn nhể........

>:P>:P>:P>:P>:P>:P>:P>:PX_XX_XX_XX_XX_XX_XX_X
Ở nha trang bạn ak
Còn nếu thích thì hình đây nhá

jackypro

Member Chính Thức
Thích
88
cuối cùng thì tóm lại em có làm người yêu anh không để anh biết đường, bức bách quá là anh bắt cóc em đó nha :D
Á à a anh vandieutot dám bắt cóc trẻ con giữa ban ngày nha ;)) :))

thuong_241286

Member Tích Cực
Thích
139
mẫn chưa có chồng thì cho anh xin một xuất làm chồng tương lai của em đi
anh sẽ cùng nuôi con của chúng ta và con của em, anh rất yêu trẻ con và rất thích cách tạo ra chúng
^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^

mr.trung91

Member Tích Cực
Thích
209
:-$ tất cả mọi người im lặng để mình tặng @};-@};-@};-@};-@};- bé nào [-O<[-O<[-O<[-O< ước gì được làm người em thương ;)) :)) :))

mbu741

Member Mới
Thích
0
Xấu thế mà Hot với chả Girl :)) :)) :)) :)) :)). Nhìn biết không phải người Hà Nội.

aoe1991

Quang MK
Thích
689
Mới dạo 1 vòng sang vnit360 mới phát hiện ra cái chuyện hài hước không thể nào nhịn được cười nữa rồi, kakaka, lại là girlkeptoc, quá ư là tào lao, trannamdt1 đi đâu thì y như rằng có mặt girlxinh girl kẹp tóc này, thảo nào ku nam mà ra bản ghost nào thì y như rằng girl này đưa lên mấy, vậy mà trước đây ku nam nhà ta cứ cãi chầy, cãi cối bảo rằng chẳng biết girl này là ai cả, nào là mới quen, mới xin nịck yahoo, nào là ... ôi thôi đủ thứ tào lao, chẳng khác nào cái vụ thằng mặt ngố NHB với hoàng tử bạch mã trước đây bên GV bị Mokkuradob vạch mặt. Mà cũng có thể là girl này với ku nam là 1 không chừng, sắp tới sẽ còn nhiều vụ án tự sướng nữa cho mà xem, kakaka:))
nghe bác nói cứ như dân trinh thám ấy. mình là mình lại thích Sê Lốc Hôm chứ lại, khà khà khà. :D :D
Chưa biết đầu cua tai nheo ra sao, thôi, ngồi im chờ bom đạn bay qua đầu vậy, vào kê dép kiếm chỗ ngồi đã. ;;) :))

trannamdt1

Member Tích Cực
Thích
291
À, lâu lâu mới vào PBM, cái chuyện đó có liên quan éo gì đến mấy ông không? Mấy ông thừa hơi à. Có nick yahoo của Linh đấy, tôi làm quen nói chuyện là chuyện quá bình thường. Mấy ông gặp gái xinh xem có chat chit không nhỉ? Trừ khi mấy ông bị vấn đề về chuyện đó! :)) Có nick chat và cần thì hỏi số ĐT của cô ấy mà nói chuyện cho biết thực hư là trai hay gái. Nói mãi bao lần mà không thấy nhàm à Mokkuradog?. Mấy ông dẩng mỡ nói chuyện nực cười =))

trannamdt1

Member Tích Cực
Thích
291
Mấy chú hay nói xấu sau lưng đâu hết rồi?

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm