• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hỏi: Auto chăm sóc hoa hàng xóm trên Zing ?

iamank

Member Danh Tiếng
Tình hình là Me zing đang rộ lên phong trào chăm sóc hoa bằng công cụ. Em thấy từ lâu nhưng không dám dùng ở nhà, nếu dùng thì chỉ dùng ở tiệm net vì sợ phần mềm này có keylog hay là virus j đó mà không lường trước. Nên hôm nay lập ra cái topic này để hỏi các anh em trong diễn đàn về nó. Cho hỏi là phần mềm này có độc hại, keylog không? Có nên sử dụng nó không? Và dùng nó thì nên quét virus trước không? Tại sợ mất pass game, và pass 1 số việc nữa,
CÁm ơn anh chị em giúp đỡ :D

Phần mềm này đây: ( công cụ chăm sóc hoa Me zing )

Tình hình là Me zing đang rộ lên phong trào chăm sóc hoa bằng công cụ. Em thấy từ lâu nhưng không dám dùng ở nhà, nếu dùng thì chỉ dùng ở tiệm net vì sợ phần mềm này có keylog hay là virus j đó mà không lường trước. Nên hôm nay lập ra cái topic này để hỏi các anh em trong diễn đàn về nó. Cho hỏi là phần mềm này có độc hại, keylog không? Có nên sử dụng nó không? Và dùng nó thì nên quét virus trước không? Tại sợ mất pass game, và pass 1 số việc nữa,
CÁm ơn anh chị em giúp đỡ :D

Phần mềm này đây: ( công cụ chăm sóc hoa Me zing )

Hình như hông. Em xài cái nầy lâu rồi. GD UNI beta

iamank

Member Danh Tiếng
ae chưa chuyển qua phong trào chống Zing để phản đối Tàu khựa à :)) =))
Mình dùng hàng Tàu vì nó ngu sáng chế không cho mình mình dùng, mình cha nó rồi. còn vụ nạp card hình như là k :D nên suy ra mình không có phản quốc đâu :P

iamank

Member Danh Tiếng
Tại sao khi mình mở chương trình lên rồi tắt đi thì tất cả các chương trình bị tắt, rồi ko còn shorcut nào hoạt động. Kết quả scan = virus total đây
https://www.virustotal.com/file/1bc...072f9e10b366904184cfa194/analysis/1343718998/
Ũa sao mình không giải nén ra thành file .exe quét cho tiện luôn anh???

Kết quả giải nén ra quét file .exe thì có 2/40 phát hiện virus ( Jiangmin, ViRobot )

Bài xem nhiều