• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hội những người mê gái đẹp ^^!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
eo ơi bác ngoan thế cơ chứ mà bác ơi ai vừa xét cho em lên mod đó bác,em hạnh phúc quá cám ơn các bác nhiều nhé
Mình nói tối set mod mà. Đợi sự thể hiện và quản lí của bạn. Nếu làm không tốt sẽ set về mem đó. Cố gắng lên!

thanhproit

Member Tích Cực
Thích
69
Mình chịu cái này ah nha, mai chiều up vài em mới dc.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Thêm mấy pic của em TrangKon nhìn khá bt nhưng lại có chút gì đó luôi cuốn :D

quyttht

Quý Ròm
Thích
531
Ngây Thơ ....Dại nhỉ :-?

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Miss teen thân thiện Tuyết Nhi khoe dáng ''bụi''

Sau khi đoạt giải Ngôi sao thân thiện 2009, Bora Tuyết Nhi bặt tăm vì giờ phải tập trung cho việc học ở trường trung học Duy Tân, nơi cô nàng đang ở vào năm cuối cấp.

"Em sẽ tập trung để chuẩn bị thi vào trường Cao đẳng nghệ thuật vào năm tới", Tuyết Nhi chia sẻ với Zing. Còn về cái tên ngồ ngộ "bora", Nhi nói đó là từ tiếng Hàn mang nghĩa "bông tuyết nhỏ", đúng với tên của cô.

Bora cũng tiết lộ cô sẽ theo đuổi sự nghiệp nghệ thuật. Mới đây, cô nàng đã tham gia Câu lạc bộ người mẫu Zing (Zing Model Club).

(Đang nhìn mặt hay ngực e đấy a :)))

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm