• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hỏi về lỗi không mở được cửa sổ, search trên Windows 10

nhok9xls

Member Chính Thức
Thích
0
Mình xin vào đề luôn là mình đang dùng Windows 10 Pro.

Chả hiểu sao giờ bị lỗi là ấn phím windows trên bàn phím không được, ban đầu tưởng phím hỏng, dùng chuột ấn vào cũng không đc, cả nút search nữa. ai biết cách sửa lỗi này làm ơn chỉ mình với, mình không muốn cài lại win đâu vì đang làm báo cáo thực tập, bao nhiêu thứ linh tinh, phần mềm, cài đặt đang ngon lành, nếu cài lại win thì tốn thời gian kinh khủng mà 2 hôm nữa bảo vệ rồi. Cụ thể như trong hình đó, 2 nút đó không mở đc, ấn vào chả có tác dụng gì, chuột phat vào task thì vẫn đc, ấn những cái khác như windows defender, store, explorer, trình duyệt ie hay cái bên cạnh nó là thêm màn hình vẫn OK, nhưng task khác mở bình thường @@

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm