• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Help Hỏi về phân vùng Recovery với mật khẩu bảo vệ

vagarose

Member Mới
Thích
0
Xin chào mọi người, mình cố gắng mô tả vấn đề của mình đang gặp để xin tư vấn:
Mình muốn tạo 1 phân vùng ẩn khoảng <10GB cho ổ cứng, trong đó tích hợp sẵn WinPE và bản Ghost + Driver (tùy loại máy, vì mình hay cài máy cho khách hàng & mỗi khách hàng mình sẽ tải driver của họ và cất vào đây, thuận tiện cho lần sau có sự cố) Mình sử dụng Bootice / Lvyanan để boot vào phân vùng ẩn này, nhưng mình muốn đặt pass để người dùng không sơ ý vào WinPE được. Mọi người có ai đã làm qua xin chỉ giáo ạ!

kulikulong

Member Tích Cực
Thích
42
Xin chào mọi người, mình cố gắng mô tả vấn đề của mình đang gặp để xin tư vấn:
Mình muốn tạo 1 phân vùng ẩn khoảng <10GB cho ổ cứng, trong đó tích hợp sẵn WinPE và bản Ghost + Driver (tùy loại máy, vì mình hay cài máy cho khách hàng & mỗi khách hàng mình sẽ tải driver của họ và cất vào đây, thuận tiện cho lần sau có sự cố) Mình sử dụng Bootice / Lvyanan để boot vào phân vùng ẩn này, nhưng mình muốn đặt pass để người dùng không sơ ý vào WinPE được. Mọi người có ai đã làm qua xin chỉ giáo ạ!
- Tìm google nha bạn có bài hướng dẫn đó :Happy: chúc thành công!

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm