• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[hỏi]win7 cpu không ổn định

thanhzip9x

Member Chính Thức
ae cho mình hỏi sao mình ghost win7 xong thì cpu của máy cứ nhảy lung tung,lúc từ 5% lên 80% rồi lại tụt.có lúc mở google chrom thì nó cứ ở 100%.nói tóm lại là nó nhảy lung tung lắm không theo quy luật nào hết.mình đã thử quét virus nhưng không thấy gì.vì vậy ae ai biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với.thank nhiều

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
ae cho mình hỏi sao mình ghost win7 xong thì cpu của máy cứ nhảy lung tung,lúc từ 5% lên 80% rồi lại tụt.có lúc mở google chrom thì nó cứ ở 100%.nói tóm lại là nó nhảy lung tung lắm không theo quy luật nào hết.mình đã thử quét virus nhưng không thấy gì.vì vậy ae ai biết cách khắc phục thì chỉ giúp mình với.thank nhiều
Gỡ bỏ Adobe Flash Player

binharsenalpc

chuẩn rồi
quan trọng là cấu hình máy bạn thế nào đã.bung xong mà đã phán như thánh rồi

thanhzip9x

Member Chính Thức
vâng để mình thử.không lẽ tại thằng flash này thật.mà sao win xp mình cũng cài flash mà có bị đâu bạn

binharsenalpc

chuẩn rồi
cam on ban nhieu nhe.mac du khong fix duoc het loi ngon cpu.nhung it nhat no cung khong con bi o 100% nhu truoc nua.gio no nhay linh tinh lam.luc tang roi ha.nhung thoi de minh tim ban win nhu ban noi cai thu xem sao.
trừ khi bạn biết cài lại windows file iso cho chuẩn và lên trang chủ driver của máy dow về đảm bảo độ tương thích của máy

Bài xem nhiều