• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Download phần mềm [HOT...] [NTH - 1 Click] Silent Install Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Final Full @ctivate !

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
* Chắc nhiều bạn sẽ cần cái này đây =))))
Foxit PhantomPDF là phần mềm làm việc với file PDF chuyên nghiệp và cao cấp. Không giống như Foxit Reader thì Foxit PhantomPDF giúp bạn có thể tạo, chỉnh sửa, bảo vệ file PDF, chuyển đổi PDF sang các định dạng khác nhau giúp dễ dàng chia sẻ nội dung với các phần mềm khác. Đây cũng là món quà nhỏ mình dành tặng cho các bạn nhân ngày 20/11 sắp tới nhá.

Có gì hay và đặc biệt trong phiên bản Foxit PhantomPDF này !!!
* Đến thời điểm post bài này(18/11/2017) - Phiên Bản Foxit PhantomPDF Business 9.0.0.29935 Silent này chưa có bất kì một ai đóng gói Silent phiên bản mới nhất này ngoại trừ mjh !!!
* Là Version Update mới nhất từ trang chủ (Verision 9.0.0.29935)
* Sau khi chạy file silent thì tự động cài đè nên phiên bản Foxit PhantomPDF đã cài sẵn trong máy để nên phiên bản mới nhất (không phải mất công gỡ bỏ version cũ trong máy ra trước)
* Sau khi Setup song tự động @ctivate sẵn cho ae sử dụng hàng full vĩnh viễn - ko bao jo lo nhả Mã....
* Đơn giản, nhanh chóng, dễ sử dụng chỉ sau 1 cú click chuột.
* Chạy được trên all Windows XP/Vista/7/8/8.1/9/10 [32B+ 64B]
* Ai cũng đều có thể tự tay mình cài đặt các soft và Cờ rắc cho máy ko chỉ các cao thủ, các bạn biết về máy tính.
* Sau khi setup xong thì toàn mọi dữ liệu rác do soft tạo ra sẽ tự động xóa sạch! (cái này mới quan trọng :D )

=> Công việc của các bạn: Download -> Check mã MD5 -> Click và ngồi đợi đến khi Soft được cài đặt và @ctivate thành công trên máy tính của các bạn ...

Link Fshare.vn: http://www.fshare.vn/file/6L6QZH79F52N
MD5: 137E09AFE448733F81EE338DD8114B7F

------------------------- Hãy dùng thử và cảm nhận nhé !!! ---------------------------
Bạn nào có coppy bài của mình sang nơi khác nhớ ghi rõ nguồn nhé !!!
Cám ơn các bạn đã ghé thăm bài viết - Nếu thấy hay và có ích thì like và chia sẻ với m,n cùng biết giúp mình nha...
:byebye: :byebye::byebye::byebye::byebye:

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
hàng này là full silent(ko hiện bất cứ 1 cái j trong lúc cài đặt - cài đặt âm thầm) nên bạn muốn theo dõi khi nào soft setup song thì nên add vào bộ AIO để dễ theo dõi quá trình setup nhá :D

genritkhan

Member Chính Thức
Thích
18
Ái chà, lâu lâu mới thấy em xuất hiện với 1-click! Like cái rồi tính sau!
Dạo này kín tiếng quá làm ae 4rum chờ mãi thôi!

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
Ái chà, lâu lâu mới thấy em xuất hiện với 1-click! Like cái rồi tính sau!
Dạo này kín tiếng quá làm ae 4rum chờ mãi thôi!
Vừa hôm qua ra cả bộ soft AIO - 1 Click toàn silent soft mới nhất đó :)))

thajhoa

laitieubao
Thích
2
Đã cài đặt thành công :D Nhanh gọn lắm. Cảm ơn bạn. Mình cũng hay dùng cái này để ghép nối các file PDF, thấy nó dễ xài với nhanh và tiện lắm.

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
Đã cài đặt thành công :D Nhanh gọn lắm. Cảm ơn bạn. Mình cũng hay dùng cái này để ghép nối các file PDF, thấy nó dễ xài với nhanh và tiện lắm.
:D Hàng 1 Click phải nhah gọn chứ :)))

bansungloan

Member Tích Cực
Thích
33
Quá ngon cho đội Foxit rầu , cám ơn ad nha :))

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
Đã down, Đã cài, và đang tận hưởng - Quá tuyệt - Thank bạn nhiều nha :M02:
Đã xem cmt - Đã Rep - mong bạn gth cho nhjeu người cùng bjet và sử dụng thêm :D

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929

thanhpro1985

Member Chính Thức
Thích
0
cám ơn bạn đã chia sẽ,mình đợi cái này 3 năm nay mà chưa thấy ai làm,kéo gấp thui,hehehehhe

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929

Nathan Nguyễn

Administrator
Thành viên BQT
Thích
1,929
k hiểu sao k @ctive đc pm này :(
Dòng chữ Evaluation 1 of 14 là đánh giá của ng dùng sau 14 ngày sử dụng ntn đó -kiểu như sau khi dùng sản phẩm bạn có ý kiến ntn về sản phẩm đó - nếu chưa @ctivate thì dòng chữ trong phần about sẽ là dòng chữ khác :)

thajhoa

laitieubao
Thích
2
Phiên bản này có 1 vấn đề khi sử dụng cả tuần qua. Nên mình đành gỡ đii và tải bản bình thường lại. Tiếc thật. Dùng bản Silent này mỗi khi mở file PDF thì sẽ hiện 1 bảng update IE 10. Dù đã check không hiện lần sau nhưng nó vẫn luôn hiện.

Tiếc thật. Dù sao cũng cảm ơn bạn tác giả. :)

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm