• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HOT] Tổng hợp các software silent cần thiết cài đặt cho Windows [Update liên tục]

Trước đây mình đã làm AIO các software và AIO Office rồi. AIO trước đây mình tổng hợp rất nhiều software và hết các phiên bản Office nên dung lượng file AIO cao. Nhiều bạn góp ý với mình có khi họ tải AIO về chỉ sử dụng vài software mà phải cả AIO dung lượng hàng GB về nên hôm nay mình sẽ không tổng hợp thành 1 AIO nữa mà mình sẽ lập danh sách các software và link download từng software cho các bạn sử dụng dễ dàng và mình khắc phục các software cũng nhanh nhất !

• Các software được mình rebuild lại đều dưới dạng phần mềm silent - cài đặt và cr@ck tự động
  • Các software thông dụng và cần thiết cho người dùng
  • Để các office phiên bản từ 2010 đến 2016 được cr@ck tự động trong quá trình cài đặt các bạn cần cài đặt Net Framwork 4 cho Windows 7 trước ( Windows 8.1 trở nên không cần cài)
  • Đối với Windows 7 muốn cài được Office 2016 các bạn cần phải cài "Office 2016 Update For Win 7". Mở Windows Update trước khi cài đặt. Vì đây là hotfix mà Windows 7 gốc thiếu nên sẽ cần cài đặt
  • Phần mềm nào bị lỗi hay không dùng được các bạn hãy comment để mình khắc phục. Bạn nào muốn dùng thêm các phần mềm silent hãy comment tên mình sẽ làm và post lên
  • Các phần mềm update mình sẽ update trực tiếp tại trang tính nên các bạn bookmark lại nhé

https://goo.gl/pQJKwJ (Google trang tính)

Thread thêm soft Foxit Phantom hay Foxit Reader có vẻ hay hơn đó Thread, dùng được thêm các chức năng như ghép file pdf, add thêm file ảnh vào ....

Lần sau chủ thớt up link google nha để download nhanh link này down lâu quá. Thank's.

bạn Hà ơi hướng dẫn mình làm phần mềm có thể 1 nhấp để tự cài đặt không vậy?

Thread thêm soft Foxit Phantom hay Foxit Reader có vẻ hay hơn đó Thread, dùng được thêm các chức năng như ghép file pdf, add thêm file ảnh vào ....
Foxit Phantom có trong silent t làm oy đó add vào là đk mà

Bài xem nhiều