• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HOT] Windows 8 Single Language OEM

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,267

colangxxi

Member Chính Thức
Thích
1
Bản SL này có những hạn chế gì so với bản đĩa OEM bán ở các cửa hàng tin học nhỉ?Sếp mình mua con laptop SOny Vaio có sẵn bản Winh8 Pro 64 bit SL nhưng mình đã xóa sạch để mua đĩa OEM Win8 Pro 64 bit về cài

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,267
Bản SL này có những hạn chế gì so với bản đĩa OEM bán ở các cửa hàng tin học nhỉ?Sếp mình mua con laptop SOny Vaio có sẵn bản Winh8 Pro 64 bit SL nhưng mình đã xóa sạch để mua đĩa OEM Win8 Pro 64 bit về cài
OEM chính là Single Language :) vì trong Single Language có tích hợp sẵn Mã OEM trong BIOS khi cài vào nó sẽ tự @ctive mà ko cần ta phải dùng cr@ck ngoài hoặc @ctive phone

colangxxi

Member Chính Thức
Thích
1
Hình như SL bị hạn chế ko Join domain được thì phải

bdsducmy4

Member Mới
Thích
0
Chào bác! Đọc bài của bác em thấy rất bổ ích! Hy vọng bác có những bài viết hay hơn nữa nhé! Cố lên hì hì ..............................

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm