• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HSSM] Ghost win 7 Ultimate SP1 x64 "Simple Life" (09/2016)

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,878
hiepsisoma sao lâu nay không thấy bạn ra ghost phiên bản mới hổ trợ UEFI hay usb 3.0,
bản ghost này ok lắm tuong thích rộng, nhưng khổ nổi máy dòng chíp mới version 6 trở về sau k chạy được k support usb 3.0 nên dành pó tay hi vọng .........
chúc bạn luôn thành công thank!!!!!
Lâu nay mình nhiều việc quá nên không có thời gian làm nữa bạn ạ, hiện tại mình vẫn dùng bản này, rất ổn định. Còn máy dòng chip mới với usb 3.0 để mình tìm giải pháp, cảm ơn bạn :)

truongson.d16

Member Chính Thức
Thích
4
Vẫn đang xài bản này. Chạy rất mượt, bản chrome không tự update được phải gỡ ra rồi cài lại

longvn89

Member Chính Thức
Thích
1
Lâu nay mình nhiều việc quá nên không có thời gian làm nữa bạn ạ, hiện tại mình vẫn dùng bản này, rất ổn định. Còn máy dòng chip mới với usb 3.0 để mình tìm giải pháp, cảm ơn bạn :)
Cái này mình tưởng cứ cài driver usb 3.0 theo máy hoặc laptop là ok chứ :Angel:

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm