• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HSSM] Ghost win 7 Ultimate SP1 x64 "Simple Life" (09/2016)

o0o_Super_0o0

Member Chính Thức
Thích
6
Hi bạn,
Mình cài bản win7 64bit của bạn trên laptop latitude E6400, ram 4GB thì sau 3 ngày mình cài thêm skype và các ứng dụng khác thì xuất hiện lỗi sau:
1. Capture.PNG
Mình có lên google tìm và lắp đặt windows intaller w7 32bit nhưng không được.

2. Khi chạy khoảng 5-10p thì Ram đột nhiên tăng mạnh gần 3.25GB, làm cho máy cực kỳ lắc xê, mặc dù CPU chỉ 35% (Mình quên chụp lại ảnh).

Hy vọng bạn giúp mình khắc phục 2 lỗi trên.

Thansk bạn :)

ictht

Member Tích Cực
Thích
39

yeuwapviet

Member Tích Cực
Thích
149
Cài win 7 installer x64 hoặc tìm bản Skype khác cài = quyền Admin thử
Bác cho e hỏi bác tắt server nào trong phần net framework trong admin tools k ạ. mình check mãi k ra. Bác disable cái server nào cho e xin cái list để check thử ạ,

ictht

Member Tích Cực
Thích
39
Thanks bạn nhé! Sao cái này cài được vậy? Giải thích giúp mình có thêm kiến thức đê :)
Vấn đề này em cũng không biết bác ơi, khả năng do file cài đặt tải ở trang chủ skype có lỗi gì đó, chắc hỏi bọn skype mới rõ quá.

Sơn Tuấn Lâm

Member Chính Thức
Thích
5
Anh ơi làm 1 bản ISO giống vậy mà 0 cài mấy soft mà update thường xuyên đi anh . Để tụi em cài zo USB sài lâu dài :D

.Se7en.

Member Tích Cực
Thích
27
bị lỗi khi cài máy in qa mạng lan là sao bro nhỉ ?
có cách khắc phục không ?

Sơn Tuấn Lâm

Member Chính Thức
Thích
5
Máy em cài chạy ngon , mượt lắm. Có vấn đề là lúc mở máy load mượt lắm nhưng máy vào mạng chậm quá , phải ngồi chờ cái hình màn hình ở dưới góc quay load xog mới đc . Có cách nào giải quyết hk anh ?

taivat

Member Mới
Thích
0
anh soma ơi cho em xin link file cr@ck của anh với được không. Em tìm trên mạng cr@ck toàn báo lỗi do cài uefi nó không cr@ck được. Em dùng win 7 ulti 64bit

tuanlanlientl

Member Chính Thức
Thích
8
Bản ghost này rất chuẩn..Có điều không update được Google chorme và Flash Player (phải remove cài mới)..Mình rất thích bản này..Mong bạn ra nhiều bản ghost tương tự như vậy..Thanks you

Bài xem nhiều