• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HSSM] Ghost XP SP3 1CD "BÌNH THƯỜNG" (05/2014)

nguyenvanteo321

Member Tích Cực
Thích
5

candyhacker85

Moderator
Thành viên BQT
Thích
84
bản gost này bị lổi chủ thớt ơi ; mình tải video về đổi đuôi
muốn đổi đuôi trước tiên đổi tên video đúng không , nhưng vấn đề là bản gost này đổi tên không được sau khi đổi tên video chuyển sang dạng này http://i1008.photobucket.com/albums/af209/phamtt12/ggggggggggggggggg_zps3b09506f.png không thể đổi đuôi được
Cái tên thư mục quái @@
Bạn vào Tool>Folder Option>View>Bỏ dấu check Hide Extensions for knows files
Save lại rồi ra ngoài đổi tên kèm đuôi cho file :)

nguyenvanteo321

Member Tích Cực
Thích
5
Cái tên thư mục quái @@
Bạn vào Tool>Folder Option>View>Bỏ dấu check Hide Extensions for knows files
Save lại rồi ra ngoài đổi tên kèm đuôi cho file :)
mình vào thì thấy cái đó đả bỏ dấu tự bao giờ
còn ai cứu mình nửa không ; tất cả mọi thứ đều đổi tên không được chứ không riêng gì video không đâu

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,884
mình vào thì thấy cái đó đả bỏ dấu tự bao giờ
còn ai cứu mình nửa không ; tất cả mọi thứ đều đổi tên không được chứ không riêng gì video không đâu
Thêm định dạng file vào sau tên

nguyenvanteo321

Member Tích Cực
Thích
5
hiepsisoma giúp mình; không biết do bản gost này bị lổi hay do trình độ tin học mình kém mà khi mình cắm usb vào thì cái chương trình virut dành cho ổ usb là (usb disk security)nó báo là không tìm thấy usb ; nên không thể nào quét virut usb được dù có quét thủ công hay tự động ; mình đả thử cài cái mới 2,3 lần mà kết quả vẩn thế; mình củng thay usb bằn đầu đọc thẻ nhở nhưng củng giống nhau, mọi người giúp.
mọi người nhớ là usb, đầu đọc.. vẩn bình thường

nguyenvanteo321

Member Tích Cực
Thích
5
hiepsisoma giúp mình; không biết do bản gost này bị lổi hay do trình độ tin học mình kém mà khi mình cắm usb vào thì cái chương trình virut dành cho ổ usb là (usb disk security)nó báo là không tìm thấy usb ; nên không thể nào quét virut usb được dù có quét thủ công hay tự động ; mình đả thử cài cái mới 2,3 lần mà kết quả vẩn thế; mình củng thay usb bằn đầu đọc thẻ nhở nhưng củng giống nhau, mọi người giúp.
có ai giúp mình với

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,884
Có thể do cổng USB, bạn lập topic nhờ mọi người hỗ trợ, mình chưa gặp vấn đề này.

luckysnake

Member Chính Thức
Thích
1
Nhìn thấy bản ghost của bạn đang định lấy về để test tiếc quá link die hết cả rồi.