• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

[HSSM] Ghost XP SP3 1CD "BÌNH THƯỜNG" (05/2014)

chuot0809

Member Chính Thức
Thích
9
Bản này mình ko cài đc driver card mạng rời ko dây của tplink thớt ơi

chuot0809

Member Chính Thức
Thích
9
ko chơi đc ko cài đc chrome,ko cài đc idm ,ko cài đc driver card mạng rời ko dây của tplink. hix

chuot0809

Member Chính Thức
Thích
9
Tiếc quá bản này khởi động nhanh và nhẹ thật đấy , máy mình cùi lắm nên chỉ kiếm mấy bản nhẹ nhàng có office mà sài thôi

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,884
Tiếc quá bản này khởi động nhanh và nhẹ thật đấy , máy mình cùi lắm nên chỉ kiếm mấy bản nhẹ nhàng có office mà sài thôi
Bản này mình cài đặt soft bình thường mà, hiện tại mình vẫn dùng bản này cho các máy yếu

tuantm90

Member Chính Thức
Thích
0
Bạn ơi bạn xem lại giúp mình mã MD5 mình dow về không trùng bạn ah @@ nó là tn
7150B8E2 - 74994C8E - 7D2B76F9 - F65A2D2E

LONG1956

Member Chính Thức
Thích
12
Cám ơn Bạn rất nhiều đây là bản ghost XP3 nhanh nhất sau khi ghost xong vào Win rất nhanh
các soft ổn định và rất căn bản
Duy chỉ có một điều là nếu Bạn xài bộ driver khác có lẻ hay hơn Chứ bộ Sky này không nhận được card mạng và audio đặt biết máy bàn không webcam nó vẫn cài
Ngoài bộ driver thì đây là bản XP3 mình ưng ý từ trước tới giờ (Minh đã test vài chục bản ghost)
Một lần nửa cảm ơn Bạn nhiều
Chúc Bạn thành công mọi mặt trong cuộc sống
Thân!

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,884
Cám ơn Bạn rất nhiều đây là bản ghost XP3 nhanh nhất sau khi ghost xong vào Win rất nhanh
các soft ổn định và rất căn bản
Duy chỉ có một điều là nếu Bạn xài bộ driver khác có lẻ hay hơn Chứ bộ Sky này không nhận được card mạng và audio đặt biết máy bàn không webcam nó vẫn cài
Ngoài bộ driver thì đây là bản XP3 mình ưng ý từ trước tới giờ (Minh đã test vài chục bản ghost)
Một lần nửa cảm ơn Bạn nhiều
Chúc Bạn thành công mọi mặt trong cuộc sống
Thân!
Vì giới hạn dung lượng là 1 CD nên mình dùng bản driver này cho nhẹ thôi, chứ cá nhân vẫn thích Wan Driver hơn.
Bản này mục đích là dùng cho các máy cấu hình thấp.

Phucqltb

Member Chính Thức
Thích
0
Mình vừa tải về ghot lại máy main cũ gv-945 nhưng bị lỗi Other devices là sao vậy?

shinemystic

Member Tích Cực
Thích
144
Có nên làm bản XP 1 CD mới ko nhỉ :)
HSSM như 1 thói qen nhé. Năm nay đoạt giải thì làm 1 bản XP 2016 Final cho AE lưu dùng nhé.
Đôi lời góp ý.
- Nên dùng bản ISO này nếu được : http://phienbanmoi.com/threads/windows-xp-professional-sp3-jan-2015-sata-drivers-techtools.50022/
- NO AUTO DRIVER (Quan trọng)
- Các soft thì Office 2007, 2010 tùy ý.
- CClean, Flash, Java, C++, Dx9, NET Frame, Unlocker, K-Lite, Winrar, Team, Unikey, Revo Uninstaller Pro, Cốc Cốc (Chrome hết support rồi) ..
- Tinh chỉnh vừa phải, Đừng tắt share máy in. Tắt tường lửa + update. Patch thêm theme Royol ...
Nếu được thì bạn trao chuốt 1 tí mình lưu để dành làm kỷ niệm cũng như xài luôn :M012: