• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hướng dẫn cài Win7 64 bit trực tiếp trên Win7 32bit cực dễ

daohaitgg

Member Mới
Thích
0
anh oi anh lam video tu doan nay di, em can lam anh a ,
khởi động lại, thiết lập boot USB đầu tiên
rồi chọn Boot from Harddrive (Khởi động từ ổ cứng) là ok.

Máy sẽ gọi file bootmgr để tiến hành cài đặt Win7 64 bit.

Chúc bạn thành công nhé!
Có gì thắc mắc liên lạc qua yahoo: khatmau_sr nhé!

nguuca

Member Chính Thức
Thích
0
bạn ơi, mình cài win win 7 32 bit, 64bit, win xp 64bit khi đến bước load file xong, đến phần starting window thì nó tự khởi động lại rồi đ7úng luôn là lỗi gì vậy?

yeugirlbn

Member Chính Thức
Thích
0
Bạn giúp mình với. Mình làm theo cách như bạn. Nhưng khác là mình cài win 8 32 bit muốn xuống win 7 64 bit và ngược lại win 8 32 bit sang win 8 64 bit, thì mình làm thế nào bạn. Mình cũng tìm trong win 8 file bootmgr trên win 8 nhưng mình không thấy. Mong giúp mình vơi

Roccat

Member Mới
Thích
0
Ai muốn cài win 64 trên nền 32 với usb thì tốt nhất đừng làm theo hướng dẫn trên quá sơ sài dẫn đến mắc lỗi nếu lần đầu làm. Tại SEO lên top 1 nên mới đọc.

nguyentuyen922

Member Mới
Thích
0
Các bác phố công nghệ cho mình hỏi vấn đề này. Mấy mình main Dell g41 CPU 8400 2 thành ram 2gb.mình cài Windows 32 bít bt những cài Windows 64 bít thì bị đứng ở an hình starting Windows, tháo từng cây ram ra cài thì ok

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm