• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Hướng dẫn chi tiết làm Ghost đa cấu hình với SPAT, Easy Sysprep

86nguyen

Member Mới
Thích
0
Cho mình hỏi. mình muốn làm 1 bản ghost win xp nguyên gốc all main no soft no driver bằng spat thì chỉ cần chạy spat click sysprep đến khi xong thì restart máy và tạo ghost thôi đúng không?, có phải chỉnh gì thêm không?

snowman

Member Chính Thức
Thích
2
Các pro có kinh nghiệm cho mình hỏi chút, mình định làm bản ghost Win 7 x32 full soft thì nên dùng SPAT hay Easy Sysprep thì ổn định hơn???
Nên tạo bản ghost trên máy ảo hay máy thật?
Thanks!

Mr. Hưng

Member Chính Thức
Thích
6
Các pro có kinh nghiệm cho mình hỏi chút, mình định làm bản ghost Win 7 x32 full soft thì nên dùng SPAT hay Easy Sysprep thì ổn định hơn???
Nên tạo bản ghost trên máy ảo hay máy thật?
Thanks!
Dùng Easy Sysprep đi bạn

khanh007

Member Tích Cực
Thích
101
Thank bạn, trước mình dùng SPAT cho WinXP thấy cũng tốt, để mình thử dùng ES trên Win 7 xem thế nào.

Tiện thể cho mình hỏi có làm ghost all main được với WanDrv phiên bản 6.0 trở lên không?
dùng bộ driver nào làm ghsot cũng được ...trừ driver solution pack...nó chỉ chạy độc lập thui....và nặng gần bằng tàu titanic...

vanchiencomputer

Team NewUpload
Thích
0
easy sysprep mà ko nhập Mã lúc đầu sẽ là ghost setup điền Mã khi bung rồi....win nào cũng thế.....
Bạn sai rồi ! nghiên cứu thêm đi

noobdoon

Member Chính Thức
Thích
0
Cho xin lại cái hình cuối cùng trong hướng dẫn phần mềm
Cách 2. Với Easy Sysprep

sky_007

Member Chính Thức
Thích
1
Cho mình hỏi chút, Mình tạo ghost bằng ES3 như hương dẫn của bạn.
Mà sao khi bung ghost vào win lần đầu nó cứ tự chậy file Deploy.exe roi khởi động lại lần nữa thì chậy ES3_Clean.exe là sao nhỉ. làm thế nào để lọa bỏ được không

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm