• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

IDM 6.18 build 5 Silent Plus | Trình download hàng đầu thế giới

batuocga

Member Chính Thức
HoaHong
0
Bản IDM silent là bản cài đặt tự động và làm dùm luôn cho bạn công việc cr@ck, bạn ko cần phải cr@ck thủ công.
Hướng dẫn:
Download về, giải nén & chạy file IDM 6.18 Build 5.exe rồi nhập Họ tên của bạn và chỗ "Hãy điền tên để đăng ký IDM" rồi bấm "Bắt đầu" là xong.
IDM Slient 6.18 Full build 4 không cần cr@ck
Sau khi cài đặt, ngôn ngữ hiển thị là tiếng Việt, các bạn có thể đổi thành tiếng Anh bằng cách sau:

Link Download:
Pass: diendantienganh.net

Lê Quốc Tuấn

Tình yêu cho đi là tình yêu còn mãi
HoaHong
0
sao thấy ra lắm thế nhỉ,vừa mới cài build4 xong đã lại có cái bản nay rồi,chả hiểu có j hơn nhỉ
Đồn y như lời mà bác. Cứ ra liên tục. Người xem tải về chóng mặt, người đăng lên còn chóng mặt hơn.

thanhly7479

Member Chính Thức
HoaHong
0
Xác nhận đây là hàng NLSTeam.
Bổ sung thêm link download trực tiếp không mật khẩu từ sever NLSTeam: Download
CÁC BẠN CHÚ Ý! ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ HÀNG CỦA NLSTeam. VÀO NGÀY 30/10/2013 MÌNH ĐÃ KIỂM TRA TẠI TRANG CHỦ CỦA NÓ THÌ MỚI LÀ IDM6.18B2 THÔI VÀ NLSTeam ĐÃ CẢNH BÁO NGUYÊN VĂN :
"LƯU Ý : Hiện tại có 1 phiên bản IDM silent (của IDMsilent.net) giống hoàn toàn bản IDM của mình nhưng đã bị thay đổi tên tác giả và trang chủ cũng như cách làm silent. Mình khuyến cáo mọi người không nên download phiên bản này vì có thể dính mã độc !"
PHIÊN BẢN MỚI NHẤT CỦA TRANG CHỦ NLSTeam LÀ 6.18b7. CÁC BẠN HẢY CẨN THẬN

Bài xem nhiều