• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

IDM 6.19 Build 3 Silent Plus mới nhất T3-2014

many89

Member Chính Thức
Thế hả. Lâu lắm mình mới post bài nên vậy. Anh em có gì lượng thứ. Cứ để cho nó vui. Mấy bả nIDM bây giờ cài vào dính hết virus à.
do trang này do có chèn thêm mã độc khi cài đặt sử dụng mới phát hiện
mọi người đang tẩy chay mà !

vandieutot

Rom & Ghost
do trang này do có chèn thêm mã độc khi cài đặt sử dụng mới phát hiện
mọi người đang tẩy chay mà !
Bọn này khốn nạn thật thảo nào nhiều lúc mình cài vào nó lại làm cho máy tính mình không thể cài được phần mềm diệt virus luôn. bọn khốn nạn thật

binharsenalpc

chuẩn rồi
Bọn này khốn nạn thật thảo nào nhiều lúc mình cài vào nó lại làm cho máy tính mình không thể cài được phần mềm diệt virus luôn. bọn khốn nạn thật
em chỉ dùng idm nguyên gốc thôi :D còn silen thì em ko dám xài.nhưng sợ vi rút quá.lúc trc em bị òi lên ko dám xài :D đang xài bản dùng thử 30 ngày.nếu hết hạn thì gỡ sạch dấu phết và cài lại có 30 ngày dùng thử tiếp.em làm như thế nhiều lần òi,ngon cành đào và an toàn :ah::ah::ah::ah::ah:

Vũ Huấn

Member Tích Cực
em chỉ dùng idm nguyên gốc thôi :D còn silen thì em ko dám xài.nhưng sợ vi rút quá.lúc trc em bị òi lên ko dám xài :D đang xài bản dùng thử 30 ngày.nếu hết hạn thì gỡ sạch dấu phết và cài lại có 30 ngày dùng thử tiếp.em làm như thế nhiều lần òi,ngon cành đào và an toàn :ah::ah::ah::ah::ah:
mình cứ cài vào máy, đăng ký regedit, chặn host, khi nào có update thì tải idm về rồi cài thôi :))

Bài xem nhiều