• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Kenny D Nguyễn post ảnh dìm hàng - các bác ném đá nhẹ nhẹ tay

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
HoaHong
0
Thấy anh chị em trong 4rum up ảnh nhiều qá mà bản thân mình cũng là T-mod quản lý box tranh ảnh nên cũng tham gia cho nó RỰC RỠ ;)) Hầu hết toàn ảnh tự sướng các bác ném gạch nhẹ tay thôi cho e còn mặt mũi up bài nữa *đội mũ bảo hiểm*
Thêm tý thông tin cho ae dễ nói chuyện
Họ tên: Nguyễn Việt Dũng
Năm sinh: 1993

xitel

Maxicute Xitel
HoaHong
0
a bit jữ lời hứa đấy
e thjk a ùi đấy =))
mà nhìn củng đẹp trai chứ đâu đến nỗi nhỉ? :D

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
HoaHong
0

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
HoaHong
0
sax lừa tềnh à
làm em hố =='
nói lừa tình cho vui thôi hố gì thế e. chỉ có ảnh đầu tiên là photoshop bầu trời với ánh nắng thôi còn đâu các ảnh còn lại là nguyên bản ko sửa chữa gì :D

xitel

Maxicute Xitel
HoaHong
0
nói lừa tình cho vui thôi hố gì thế e. chỉ có ảnh đầu tiên là photoshop bầu trời với ánh nắng thôi còn đâu các ảnh còn lại là nguyên bản ko sửa chữa gì :D
zj thì tấm đầu cũng lừa tềnh ùi còn j =))

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
HoaHong
0
ờ sao IT toàn con trai ko nhỉ? :mad:@
tính chất nghề là ngồi 1 chỗ cắm mặt vào máy tính mà e. cgái thì thíc nhàn hạ hơn như kế toán thu ngân hơn

Nhìn bác thật là phong độ, nhìn vậy mà FA thì cũng lạ nhỉ

P/s: chắc hôm nào admin cũng phải ra mắt ae :))
khổ thế đấy. 20 năm toàn làm bạn với đôi tay :( lẽ ra admin phải đi đầu cho ae hưởng ứng chứ nhể

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
HoaHong
0
hj ảnh mak, nhìn thế thui ngoài thật chắc đẹp trai hơn nhìu
ảnh trông đc hơn ngoài đấy bạn ơi. dạo này toàn tự kỉ với máy tính rồi thức đêm nên xấu lắm, 20t rồi chứ có phải 18t bẻ gãy sừng trâu mà đẹp

kimchinh

Member Tâm Huyết
HoaHong
0
ảnh trông đc hơn ngoài đấy bạn ơi. dạo này toàn tự kỉ với máy tính rồi thức đêm nên xấu lắm, 20t rồi chứ có phải 18t bẻ gãy sừng trâu mà đẹp
Hjx vậy ak 20 tuổi là vẫn trẻ mak, em đây hjhj nhỏ war 15t thui hjhj.

junihoo

Member Chính Thức
HoaHong
0
Hồi lúc mình học 11 nhìn như con nít vậy ma từ năm 12 onl khuya ngủ trễ càng ngày càng như trái cà ( hồi lúc ngủ sớm như gà hic, 8h ngủ r 5 6h dậy giờ 10h dậy )

Bài xem nhiều