• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Khatmau_sr...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
thế đợi đến hè a ạ :)) nó mở từ 5h30 sáng tập tắm rồi đi học luôn. lạnh thế này đi ngại lắm. trg` e cũng thế tuần học sáng tuần học chiều có tuần học cả ngày xong nghỉ cả tuần, anh học IT à. ra tết e phải đi thực tập viết báo cáo xin dấu sợ qá ko biết có qa ko
:D Cố gắng thôi
Khatmau_st chơi mấy cái ảnh theo lịch sử nhỉ, bắt anh em đoán già đoán non^:)^
~o)~o)~o)>:)=))
:D Bác đoán cái gì :D? Em sinh năm 92, vậy thôi :D
=))=))=))

liveto1ove

Member Chính Thức
Thích
12
Bác Máu ơi, em đang dùng bản Ghost Win 8 pro của anh, giờ em muốn cài song song với win xp thì phải làm sao ạ, mình làm phân vúng mới rôi Ghost được không a? Em google qua nhiều diễn đàn đều chưa có bài nào hướng dẫn cụ thể cả chỉ chung chung e làm thử đều không được. A có thể làm 1 bài hướng dẫn ae không ạ thích win 8 nhưng nhiều game không chơi được. Em nghĩ đây là mong muốn của nhiều ae lắm lắm! Thanks a!!!!!!!!!!!!!!

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
Ăn cả tháng về thăm Vợ có ngày là hết chất thì còn đâu mà béo...=))
Bác cứ nói quá :) Mà e với vợ ở chung mà =))

Bác Máu ơi, em đang dùng bản Ghost Win 8 pro của anh, giờ em muốn cài song song với win xp thì phải làm sao ạ, mình làm phân vúng mới rôi Ghost được không a? Em google qua nhiều diễn đàn đều chưa có bài nào hướng dẫn cụ thể cả chỉ chung chung e làm thử đều không được. A có thể làm 1 bài hướng dẫn ae không ạ thích win 8 nhưng nhiều game không chơi được. Em nghĩ đây là mong muốn của nhiều ae lắm lắm! Thanks a!!!!!!!!!!!!!!
chia thêm 1 ổ, định dạng chuẩn rồi cài win hay ghost win XP vào, sau đó dùng EasyBCD add thêm 1 cái menu Boot vào Windows XP :D Vậy thui! biết sơ sơ thì mình nói vậy chắc làm đc :D Google, tìm kiếm mấy bài về Easy BCD là có hết mà.

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
Thích
118
bác bách mà ở chung với gấu thì :-bd nhưng e nghe nói ở chung thế đặc điểm là gầy và đau lưng. bác có bị thế ko =))

liveto1ove

Member Chính Thức
Thích
12
chia thêm 1 ổ, định dạng chuẩn rồi cài win hay ghost win XP vào, sau đó dùng EasyBCD add thêm 1 cái menu Boot vào Windows XP :D Vậy thui! biết sơ sơ thì mình nói vậy chắc làm đc :D Google, tìm kiếm mấy bài về Easy BCD là có hết mà.
Để em thử vậy. Mà không thấy nút thanks ta?

yoyo1605

Member Tích Cực
Thích
33
tìm trên google mãi k ra bác máu nhìn ntn. vào đây thì ảnh bị die. hic hic. post lại đi bác để em chiêm ngưỡng

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,223
tìm trên google mãi k ra bác máu nhìn ntn. vào đây thì ảnh bị die. hic hic. post lại đi bác để em chiêm ngưỡng
:)) Ảnh thì khó gì đâu, bạn bè mình biết mặt cả rồi, xấu trai, gầy gò, ốm yếu, vậy thôi. Không thích chụp ảnh nên ít có ảnh lắm, đây là cái ảnh chụp theo yc con bồ :D

gagucool

Đơn giản là như vậy........
Thích
1,048
:)) Ảnh thì khó gì đâu, bạn bè mình biết mặt cả rồi, xấu trai, gầy gò, ốm yếu, vậy thôi. Không thích chụp ảnh nên ít có ảnh lắm, đây là cái ảnh chụp theo yc con bồ :D

Bác có đôi môi giống mình :P

gagucool

Thích
1,048

Dominated

Hãy vững tin, tôi luôn ở bên bạn!
Thích
189

Giờ mới thấy mặt. Khá bảnh ấy nhỉ.................. Sorry nếu đảo mộ quá dame

gagucool

Thích
1,048
chửi bận mồm ra tốn nước ?
Riết rùi bạn xem cỏ lúa ngang hàng thế.... Bạn có lỗi thì phạt... Người ta giúp bạn sửa lỗi... Ko cám ơn còn nói này nói nọ.... :burn_joss_stick:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm