• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Khi cài thì bị như vày

Vat_vo

Super Moderator
Thành viên BQT
Thích
666
Bạn cài driver bằng đĩa hả. Đĩa đó có thể bị hỏng rồi đó :smile:

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266

tonhattam1996

Member Tích Cực
Thích
10
ổ DVD mới mua thì là do DVD của bạn bị hỏng rùi
Mình có tải bản X17-59463.iso về rồi remove phần ei.cfg rùi mình dùng ultra iso bỏ thêm 1 mớ file vào + cr@ck của mình. sáng giờ mình làm 2 đĩa rùi mà vẫn không ăn thua.

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
Mình có tải bản X17-59463.iso về rồi remove phần ei.cfg rùi mình dùng ultra iso bỏ thêm 1 mớ file vào + cr@ck của mình. sáng giờ mình làm 2 đĩa rùi mà vẫn không ăn thua.
thế là bác làm sai rùi nên ms lỗi thế

hiepsisoma

Yêu Thích Sự Phản Đối
Thành viên BQT
Thích
1,862
Bạn dùng Ultraiso để tạo USB cài đặt nhé, dùng DVD dễ lỗi, lại tốn tiền
Còn muốn chỉnh sửa bộ cài win 7 thì dùng phần mềm RTse7ven Lite

tonhattam1996

Member Tích Cực
Thích
10
Thanks moi nguoi. Minh da tim ra nguyen nhan. Là do file iso cua minh bi thieu file. Bộ wndows 7 ultimate x86 2.4gb mà mình xem lại của mình thì có 2.gb mình đã tải bản khac. Lam duoc roi. Thanks cac ban nha

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm