• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

lại là keylog

mr.trung91

Member Tích Cực
dạo này mình có cảm giác như máy mình có gì mờ ám - tài khoản au bị đổi - tk khai thuế qua mạng cũng bị đổi luôn ( phải lên cơ quan để lấy lại ) - và không biết nó có biết những lúc mình chat bằng yahoo không nhỉ - đặc biệt là hộp mail - nghĩ chắc bị cài keylog rồi - chán ghê có ai biết diệt mấy con sâu này không - nó mà biết mình nói gì khi đang chat yahoo chắc chết mất - người lạ không sao chỉ sợ người quen là tiêu luôn
BKAV 2012 diệt rất tốt dòng keylog này

aoe1991

Quang MK
khiếp, hay bà chị bị quyttht vs vandieutot gài bom rồi >:) :))
nghe câu "nó mà biết mình nói gì khi đang chat yahoo chắc chết mất" này của bà chị mờ ám quá cơ :-?

cái keylog e nghe đâu AV diệt được mà, thử cài Avast coi sao bà chị ợ, Avast có chế độ quét lúc khởi động đó :>
k thì cài lại Win, ghost lại máy thôi ;)

Han Như

Moderator
Thành viên BQT
nghe câu "nó mà biết mình nói gì khi đang chat yahoo chắc chết mất" này của bà chị mờ ám quá cơ :-?

cái keylog e nghe đâu AV diệt được mà, thử cài Avast coi sao bà chị ợ, Avast có chế độ quét lúc khởi động đó :>
tại vì dạo này hay bị ghen - làm gì cũng bị nói nên khó chịu lắm - với lại hay để máy ở nhà - máy có mật khẩu đầy đú - Mã windows của mình là window có bản quyền do công ty mua í - mình làm văn phòng nên đc bít Mã window home pr đến hơn 2tr lận nên không ghost lại đc đâu - xài hơn 6 năm rồi từ hồi vista update lên - chưa cài lại máy bao giờ cả - lý dó win xài bền thì mình chỉ xài máy bình thường chứ ít khi chơi game

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
♥ Em tặng bác cái clip tạo keylog nè :>
♥ Chính tay làm nhé :))~
[video=youtube;VKaZ6ejfLRU]http://www.youtube.com/watch?v=VKaZ6ejfLRU&feature=plcp[/video]

hieuhieutn

Member Tích Cực
her, hình như avast diệt đc đấy :-?
hồi xưa quán bị cài keylog, cách hay làm là bật task manager lên, thấy cái nào lạ lạ là end process :D

iamank

Member Danh Tiếng
her, hình như avast diệt đc đấy :-?
hồi xưa quán bị cài keylog, cách hay làm là bật task manager lên, thấy cái nào lạ lạ là end process :D
Hôm wa xài windows 7 + avast nè, dính keylog =]]z hôm nay xài NIS lại

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Dùng keylog nhiều năm nên h biết cách diệt :>
Khỏe re :))~

Love Trang

VietNam peole's Army
Thành viên BQT
Sợ keylog ư. Dùng em này nè: IObit Malware Fighter. Con keylog nào nó cũng thịt hết. Yên tâm.

quyttht

Quý Ròm

cậu có tin.... tên cậu sẽ nằm trong danh sách ''Khử'' Không /:)

P/S: Thớt Pm yahoo nhé.... tớ sẽ giúp diệt mọi loài virus máy tính [ Trừ HIVS ra] :-?và hướng dẫn cách phòng chống !!:^o

quyttht

Quý Ròm

Vũ Lý

Death Moderator
dạo này mình có cảm giác như máy mình có gì mờ ám - tài khoản au bị đổi - tk khai thuế qua mạng cũng bị đổi luôn ( phải lên cơ quan để lấy lại ) - và không biết nó có biết những lúc mình chat bằng yahoo không nhỉ - đặc biệt là hộp mail - nghĩ chắc bị cài keylog rồi - chán ghê có ai biết diệt mấy con sâu này không - nó mà biết mình nói gì khi đang chat yahoo chắc chết mất - người lạ không sao chỉ sợ người quen là tiêu luôn
Ối thế sis chat gì mờ ám hay sao mà sợ :))

Bài xem nhiều