• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Games laptop pentium B960 có chơi được game left 4 dead được không vậy mấy anh

kulikulong

Member Tích Cực
Thích
42
L4D hay L4D2 --> Game này chủ yếu nhắm vào Card đồ họa (Chủ yếu là Card rời) Cpu + Ram như máy của bạn là đạt yêu cầu rồi. Bạn thử chơi game thử xem sao (Để cấu hình Thấp nhất nhá, lần đầu vào hơi lâu) Thân.

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
laptop pentium B960 có chơi được game left 4 dead được không vậy mấy anh em hiện nay sống ở nga em được chú em cho cái máy laptop acer pentium B960 E1 531 2mb, l3 cache
intel R HD graphics 801 MB
2gb ram DDR3
name intel hd graphics
chip intel hd graphics
L4D support pixel shader 3.0 card intel HD đã có support này nên sẽ chơi đk :)

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
anh cho em hỏi ngu 1 tí em nghe trên các trang facebook của các nơi bán laptop họ bảo là có thể nâng cấp laptop như Cpu
vậy nâng được hả anh
CPU , RAM thì nâng được :) nhưng GPU (VGA) thì ko vì nó liền rùi kể cả là VGA rời :)

hacuong10

Member Chính Thức
Thích
0
CPU , RAM thì nâng được :) nhưng GPU (VGA) thì ko vì nó liền rùi kể cả là VGA rời :)[/QUO
CPU , RAM thì nâng được :) nhưng GPU (VGA) thì ko vì nó liền rùi kể cả là VGA rời :)
cho em hỏi một tí lúc đầu bác em cho em cái laptop chơi game nó không bị nóng bây giờ thì nó nóng có phải là nó bị hư không anh vì ở nga không có chỗ bảo hành

chipcomputer

Nam ca sĩ Lệ Rơi
Thích
1,266
cho em hỏi một tí lúc đầu bác em cho em cái laptop chơi game nó không bị nóng bây giờ thì nó nóng có phải là nó bị hư không anh vì ở nga không có chỗ bảo hành
Bạn chịu khó vệ sinh và thay keo tản nhiệt cho nó :) cứ 2 tháng 1 lần là đk :) chú ý download thêm phần mềm theo dõi nhiệt độ của CPU

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm