• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Clip Larva - Ấu Trùng Tinh Nghịch Full [SD+HD]

dvson185

Moderator
Thành viên BQT

Loạt phim hoạt hình nổi tiếng của Hàn Quốc xoay quanh cuộc sống dưới một cống thoát nước nhỏ với 2 nhân vật chính là hai chú ấu trùng đỏ và vàng. Bộ phim được sản xuất bởi hãng giải trí Tuba và Synergy, Hàn QuốcBộ phim hoạt hình hài hước kể về hai chú ấu trùng nhỏ, Red (Màu đỏ) và Yellow (Màu vàng). Phía dưới cống thoát nước của thành phố, nơi mà người ta thường ít để ý tới. Tại nơi “bí mật” này, Red và Yellow “thưởng thức” mọi thứ mà người ta ném xuống cống , như nhai kẹo cao su, kem, tiền xu, nhẫn… Đôi khi gặp rắc rối với các loại côn trùng khác, hoặc đơn giản chỉ tranh giành thức ăn, cãi cọ giữa Red và Yellow, tất cả đã mang lại 1 bộ phim hoạt hình vui vẻ ngoài sức tưởng tượng của bất kì ai.

ndd86

Member Chính Thức
Thanks bạn nhiều lắm. Mình rất thích film hoạt hình này nhưng ko tải tại nó ngắn quá. May sao có bạn ráp lại thành 1 tập dài, cám ơn bạn nhiều !!!

dvson185

Moderator
Thành viên BQT
Thanks bạn nhiều lắm. Mình rất thích film hoạt hình này nhưng ko tải tại nó ngắn quá. May sao có bạn ráp lại thành 1 tập dài, cám ơn bạn nhiều !!!
đây không phải 1 tập mà chỉ nén chung vào thành 1 file thôi, muốn gắn hết lại dùng xilisoft video editor là ok

manhgioiandroid

Member Chính Thức
Cả SD lẫn HD có nghĩa là bao gồm full tập HD và full tập SD của 1 season chung vào một file rar hay là tập SD và HD lẫn lộn trong một file rar vậy bạn? Link 2 ấu trùng tinh nghịch là season nào thế? Mình cũng đang sưu tầm phim này

Bài xem nhiều