• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Lỗi FireFox and Google Chrome

Minh lexus

Member Tích Cực
Máy mình hiện tại bị lỗi như vậy ai biết các khắc phục hướng dẫn mình với nhé !

Mình đã update mới nhất nhưng không khắc phục được ở firefox

mình cũng đã update mới nhất, ở google chrome
P/S: đã cài lại win

Khánh_Style

Member Tích Cực
dùng avast hả mình trước cũng bị thế này tắt chức năng lá chắn mã độc của avast là khỏi

chip_xinh

Member Chính Thức
chrome://plugins/ => chi tiết => "Adobe Flash Player (2 files)" => vô hiệu kiểu chạy độc lập (Vị trí: C:\Program Files\Google\Chrome\Application\29.0.1547.76\PepperFlash\pepflashplayer.dll )

colincps07

Member Chính Thức
cái này do lỗi của ff thôi , mình gặp hoài , bạn cài phiên bản thụt lùi tí đi , ko nhất thiết phải bản mới nhất đâu . Xài total gỡ sạch rồi cài phiên bản thấp hơn là ok ngay . Nó có nhiều bản bị lỗi chứ ko phải do máy .Theo mình là thế

Thiên Nhi

Member Chính Thức
cái hiện tượng này lâu lắm rồi ko bị , nhớ dạo firefox 4 - 5 thi thoảng bị , chứ từ bản 6 trở đị chẳng còn hiện tượng đó nữa

Bài xem nhiều