• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Lỗi màn hình có màu kỳ lạ

haanh88

Member Chính Thức
Thích
13
Đấy không phải lỗi, máy hỏi đặt tên quản trị máy, chưa đánh vào, máy nó dừng tại đấy, không hoàn thành cài đặt

daydien789

Member Chính Thức
Thích
1
Đấy không phải lỗi, máy hỏi đặt tên quản trị máy, chưa đánh vào, máy nó dừng tại đấy, không hoàn thành cài đặt
Trong quá trình mình chỉnh sửa bộ cài win 7 có đánh tên là UserName rồi mà, vô trong phần cài đặt bằng virtual box thì nó hỏi lại hỏi mình name

Tommy_Phan

WWW.Toilait.CF
Thích
2,537
cái này có gì đâu cài xong vào đủ driver là ok có zì phải xoắn

daydien789

Member Chính Thức
Thích
1
cái này có gì đâu cài xong vào đủ driver là ok có zì phải xoắn
Thế bạn giải thích thế nào về cái pic đầu tiên của mình, mình có 2 thắc mắc đang bí:
+ Pic đầu tiên không biết hình ảnh bộ cài win 7 bị gì, đến khúc đó tự nhiên nó biến dạng.
+ Mình đã đặt tên là UserName trong quá trình chỉnh sửa bộ cài win 7 bằng RT 7 lite rồi mà đến phần này nó vẫn kêu mình nhập Name

Leha_IT

Zack Steward
Thành viên BQT
Thích
1,959
Lần sau post đúng box nha bạn. Di chuyển giúp bạn lần sau del bài luôn không nói trước.

haanh88

Member Chính Thức
Thích
13
Trong quá trình mình chỉnh sửa bộ cài win 7 có đánh tên là UserName rồi mà, vô trong phần cài đặt bằng virtual box thì nó hỏi lại hỏi mình name
Vậy là phần chỉnh sửa bộ cài chưa ổn! Trước mình làm mấy bộ cài XP tự điền sẵn mấy thông tin kiểu này, cũng gặp tình trạng dang dở kiểu này, nếu nhập điền tên bằng tay vào ô user name, thấy mục Next sáng lên là được, bằng không thì phải làm lại từu bộ cài thôi

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm