• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Lỗi này em gặp từ lâu rồi nhưng chưa biết cách giải quyết! mong pro giúp với ạ!:D:D

HaMinh_dbp

Member Tích Cực
Cái Desktop của em nó cứ bị thế kia!

nhìn xấu quá đy mât!
Thông thường lỗi này là ảnh nên là ảnh ở định dạng.png thì mới bị! nhưng máy em cài định dạng nào nó cũng bị! mong các bác giúp đỡ!:D:D thanks nhiều ạ!:D:D

thebest4iu

Số Nguyên Tố
Thành viên BQT
Đơn giàn bạn click chuột phải my computer -> Properties -> Advanced system settings -> Chọn cái settings đầu tiên -> Kéo xuống tích vào ô Use drop shadows for icon labels on the desktop PK :x Chúc may mắn \m/

HaMinh_dbp

Member Tích Cực
Đơn giàn bạn click chuột phải my computer -> Properties -> Advanced system settings -> Chọn cái settings đầu tiên -> Kéo xuống tích vào ô Use drop shadows for icon labels on the desktop PK :x Chúc may mắn \m/
cao thủ!!!=)) thanks bạn ok rồi!!!!hheee

HaMinh_dbp

Member Tích Cực
Và mấy bài kiểu hỏi đáp này khi đã có đáp án thì nên close lại đi nhé (Tránh spam ý mà ;)) ) Dạo này spamer hơi nhiều ~X:)(( ,Chỉ khi nào bện cũ tái phát thì hãy re open lại thôi :x
hì hì ok bạn close hộ mình! tại mình hem biết gõ tìm cái rỳ!;)) sr mod:D

Bài xem nhiều