• Hãy ủng hộ PhienBanMoi.Com bằng cách LIKE trang FANPAGE , GOOGLE+ dưới mỗi bài viết hoặc chia sẻ website nếu thấy hữu ích. Trân trọng cảm ơn!
  • [Thông Báo] Tuyển thành viên viết bài KIẾM TIỀN trên PhienBanMoi.Com

Nhằm mục đích phát triển Phienbanmoi.com hơn nữa, có thêm các bài viết thông tin thực sự hữu ích từ những thành viên tích cực. BQT đã quyến định tạo ra cơ hội kiếm tiền từ các bài viết được đăng tải và chia sẻ trên diễn đàn

Luxury Iconpack by Khatmau_sr - Thay đổi giao diện windows 7 thật đẹp

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207

Mọi người vẫn thường biết tới Khatmau_sr và cái tên Luxury qua các bản ghost, hôm nay mình chia sẻ với các bạn bộ Luxury Megapack installer do chính tay mình làm. Ghost có cái hay là tiện lợi, chi tiết hơn iconpack nhưng nó lại hay gặp những lỗi nhỏ và nặng hơn iconpack installer rất nhiều. Gói giao diện này cài đặt và gỡ bỏ rất nhanh chóng, tiện lợi. Chỉ trong vài phút toàn bộ giao diện Windows sẽ được đổi thay hoàn toàn, khoác 1 bộ áo mới cực đẹp. Sau 1 số bộ Luxury Iconpack đã phát hành, cuối cùng Khatmau đã làm bộ Luxury Megapack này. Ưu điểm của nó là giao diện đẹp, dễ sử dụng, thay đổi giao diện windows tự động chỉ với 1 Click.

Chân thành cảm ơn Robi, Fiazi, alexgal, trinhbaphap, anh em KtvOnline...đã giúp đỡ Khatmau_sr hoàn thiện sản phẩm.

• Bạn phải tắt UAC, Antivirus trước khi chạy bộ Megapack này, nếu không sẽ lỗi khi chạy Luxury Iconpack.
  • Click vào lần lượt 3 dòng "Install..." Khi các tiến trình làm việc xong bạn hãy khởi động lại máy để xem được toàn bộ thay đổi nhé!
  • Khi nào chán muốn gỡ bỏ thì cứ gỡ bỏ như 1 phần mềm bình thường nhé!

:sh:
Dưới đây là những hình ảnh sau khi sử dụng Luxury Megapack

Ngoài ra còn đính kèm thêm 1 số tool giúp thay đổi Theme winrar, Themes trong suốt, gadget...
Hãy tải về khám phá và tận hưởng vẻ đẹp Luxury này nhé!

:dl:
http://4share.vn/f/3407000405070007/LuxuryMegapack.rar
https://www.mediafire.com/folder/bda0aaflrn93m//LuxuryMegapack

Chúc bạn vui vẻ!

Khatmau_sr

Sửa lần cuối:

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
Thích
118
cài xong sẽ có 2 themes hả a máu. 1 bản luxury bình thường còn 1 bản luxury full glass hả a

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
cài xong sẽ có 2 themes hả a máu. 1 bản luxury bình thường còn 1 bản luxury full glass hả a
Chính xác thì là 2 bộ mặt, thường và full glass, còn mình tích hợp 4 themes đã dùng trong các bản cho mọi người thoải mái lựa chọn thay đổi.

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
Thích
118
e ko cài cả bộ e vào mục themes cài themes thôi có mỗi 2 cái đã đủ chưa bác

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207

leminhtri2207

Member Chính Thức
Thích
4
bác máu có thể làm 1 bộ cho win 8 đc k ạ? e đang xài win 8 & thích bộ icon này lâu r. Mong bác làm cho a e cùng xài ạ

thetam_cntt

Member Tích Cực
Thích
50
Dùng hàng này ảo thật 1 Like.! :D
Kết 2 pic này nhất :))

Vũ Lý

Death Moderator
Thích
914
Chỉ 1 từ đẹp :D e đang dùng bản Luxury v2 2013 của a Máu đây ;)) kết mấy bộ icon này gê :P

Kenny D Nguyễn

Thành Viên Cống Hiến
Thích
118
Đã test không trong suốt, như mak k làm giảm tốc độ win ok thanks, k cần trong suốt
e cài themes xong cho chạy fullglass.exe hoặc BlackGlassEnhanced. rồi tắt hết các cửa sổ đi rồi bật lại là đc

anhminhvip

Member Tích Cực
Thích
107
bác máu bá đạo trong từng hủ gạo :))

anhviet0008

Member Tích Cực
Thích
11
Cho hỏi cái nếu HDD có 1 phân vùng ẩn để chứa file cần thiết để boot phục hồi win và làm menu boot với win có dùng grub4dos thì dùng Win7BootUpdater để thay đổi boot Bootscreen cho win7 thì bị lỗi là vào tới bootscreen thì bị lỗi màn hình đen thui liệu có khắc phục được ko ~o)

khatmau_sr

Administrator
Thành viên BQT
Thích
9,207
Cho hỏi cái nếu HDD có 1 phân vùng ẩn để chứa file cần thiết để boot phục hồi win và làm menu boot với win có dùng grub4dos thì dùng Win7BootUpdater để thay đổi boot Bootscreen cho win7 thì bị lỗi là vào tới bootscreen thì bị lỗi màn hình đen thui liệu có khắc phục được ko ~o)
Menuboot sẽ bị lỗi khi dùng Windows 7 Boot Updater. nhưng chỉ lỗi dòng code Boot from HDD thôi, còn lại không sao cả.

xlinh

Member Tích Cực
Thích
64
thank you !

chúc bac khatmau de :)) một ngày tốt lành !

Bài xem nhiều

Chia sẻ kiến thức - Download phần mềm